Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Ủa mình hỏi ngu cái. Sao trong ảnh nội thất là màu đỏ đô nhỉ. Đợt trước có đi xem thì thấy hình như chỉ bản 1.8G và HV là nội thất màu đỏ đô còn V là full đen. Sale còn kêu e bản V chỉ có nội thất đen!

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.562
11.770
113
HCM
Ủa mình hỏi ngu cái. Sao trong ảnh nội thất là màu đỏ đô nhỉ. Đợt trước có đi xem thì thấy hình như chỉ bản 1.8G và HV là nội thất màu đỏ đô còn V là full đen. Sale còn kêu e bản V chỉ có nội thất đen!
2 bản cao theo em được biết có 2 màu nội thất là đỏ và đen.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Sao bây giờ không ai thích cái cần phanh tay vậy nhỉ? Em thấy đẹp và tiện và thấy manly hơn nhiều so với cái nút, còn con cross này lại dời xuống chân, thấy nó sao sao

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Một số bác nên cân nhắc câu chữ khi tranh luận.

Bình luận chia sẻ được hoan nghênh.

Bình luận khích bác, bội nhọ hay quá đà sẽ bị xóa hoặc Ban Nick nhanh gọn.
Yeah! Các Mem nên góp phần để OS là diễn đàn văn minh, lịch sự , có CL. Together We make OS bigger!

• Like
Reactions: MinhQuan
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Ấy dà cũng không có xe lái thử thì dẹp nó qua một bên bác ah! Xe mà không có mẫu chưng bày để xem thì cũng dẹp qua một bên luôn ạ! Seltos e đã thấy bên ngoài xe chuẩn bị giao, ngồi vào chán lắm đồ nhựa vãi dẹp qua một bên luôn ạ, hộp số thì lỗi quá nhiệt, có xe còn bị dột thì mua đéo gì ạ! Toy làm giá cao có tiền thì cứ mua ạ, nhưng nên chạy thử cho biết cảm giác thế nào thích thì mua để không hối tiếc ạ!
Thì mỗi người 1 ý. Vì sao nó ko có xe chạy thử pác biết ko. Vì nhiều người đặt mua quá nên chưa có xe dư để cho chạy thử.
Thị trường ở ta rất coi trọng hình thức. Bữa có pác nào nên đây hỏi ford bị lỗi chảy dầu. Nhưng vì thích kiểu dáng nên chấp nhận lỗi chảu dầu và hộp số luôn.
Còn em cũng giống pác. Pải nhìn thực tế. Leo nên chạy thử. Chứ như ông seo tốt chưa nhìn thấy xe thực tế đâu mới nhìn hình mà đã nhao nhao đặt cọc

• Like
Reactions: CuBiMi