Hạng D
18/3/08
1.561
1.540
113
Xe sang và xe Phổ thông khác nhau ở độ hoàn thiện và vật liệu sử dụng. không phải ở kích thước.

Kiểu LC300 và LX600 cùng khung gầm, động cơ nhưng vật liệu và độ hoàn thiện trên 2 xe khác nhau xa.
Nếu so con này với Lexux NX cũng ko thấy nó sang hơn chổ nào luôn: từ vật liệu, công suất máy.. xe nó cứ tí hon và không có gì đặc sắc

Mình thừa biết xe sang là do vật liệu, độ tinh xảo thiết kế và sản xuất xe, công suất động cơ, các option và thiết bị cao cấp. Chứ so kích thước mà nói sang thì ko lẽ kêu con xe bus 50 chổ sang hơn con Bim 3 hay sao =))

như Bim cũng có dòng entry level serrie 1-2c chẳng ai gọi nó là xe sang cả. Theo mình thì chiếc này cũng chẳng thể gọi là sang đc.

• Like
Reactions: WillPhan
Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
muốn đẹp và giá cực đẹp thì Hongqi của SAIC đó bác, ngon khủng luôn
Cái đó thì hơi quá, mình chỉ nói trong tầm giá đó thôi bác :)
Hồng Kỳ chính ra làm lạ nhỉ.
Chiều rộng xe nó cỡ lớn 1,9m nhưng chiều dài xe lại cỡ trung 5m.
Mà xe này bán cả 2 tỉ đến khi hỏng chả hiểu ai sửa được đây.

Hạng C
25/10/20
725
879
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Hồng Kỳ chính ra làm lạ nhỉ.
Chiều rộng xe nó cỡ lớn 1,9m nhưng chiều dài xe lại cỡ trung 5m.
Mà xe này bán cả 2 tỉ đến khi hỏng chả hiểu ai sửa được đây.
Kkk, khu mình có 2 chiếc, k biết bác nào mua hay là mượn đâu về, bữa thấy xa xa trưởng RR, chạy gần lại thì Hồng Kỳ :v vợ mình khen đẹp :D

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.058
113
Kkk, khu mình có 2 chiếc, k biết bác nào mua hay là mượn đâu về, bữa thấy xa xa trưởng RR, chạy gần lại thì Hồng Kỳ :v vợ mình khen đẹp :D
Bữa mình cũng thấy.
Nó hay có chiếc vàng vàng ấy, cả biển SG lẫn biển HN đều có chiếc đó.
Đẹp thì đẹp thật, phải công bằng mà nói chứ không phải vì tiền hay vì Tàu.

• Like
Reactions: Mapu001
Hạng D
10/6/10
1.406
1.230
113
Nếu nói tới sành điệu thì con LR Evoque Convertible mới đỉnh, tiếc là ko còn sx nữa. Thấy con này ngoài đường ghiền luôn.

• Like
Reactions: Perenco