Hạng B1
30/12/16
75
10
8
30
Cụ so sánh gì kỳ vậy? Hai dòng xe khác nhau mà, con 7 chỗ chỉ được cái mang được nhiều người thôi chứ chẳng có gì hơn VIOS, Sedan là mẫu xe đẹp nhất. Do nhu cầu sử dụng và tính năng đa dạng nên dòng xe gầm cao lên ngôi thôi chứ theo đánh giá chung => Sedan vẫn là No. 01
Cụ nói chí phải, Vios mẫu mới nội thất đẹp, mẫu mã trẻ trung, giá cũng hợp lý nữa

Hạng B1
30/12/16
75
10
8
30
Phải tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà mua xe chứ cụ, em ở tỉnh thì dù có mua cho vợ em xe thì em cũng vẫn sẽ chọn rush. Đơn giản là nhà đông người có mỗi cái xe thì đương nhiên chọn 7 chỗ, với lại tỉnh em hay leo đèo lội suối nên đương nhiên là rush là đối tượng số 1.
Cụ ở dưới tỉnh thì vậy thôi, trên thành phố nó khác, đường xá bằng phảng, đông đúc, phải chọn xe nhỏ gọn như Vios

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Ủa cụ mua cho em yêu mà, sao lại nói em thích Rush??? Con gì không quan trọng, quan trọng là cụ xem tay lái em yêu thế nào nhá, Nữ Nhi cầm vô lăng mình không dám ngồi xe đâu. Cụ cứ xem mấy vụ gần đây thì rõ ngay thôi. Tốt nhất cụ nên làm tài cho em nó => có thể xảy ra nguy cơ làm công không lương.
Cụ nhắc làm mình hoang mang quá, chắc phải xem xét chứ em cũng ko dám ngồi xe em yêu chở =))
Cơ mà cảm ơn nhận xét có tâm của cụ nha

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Với những tiêu chí ưu tiên của cụ thì vios là cực kỳ phù hơp cụ nhé. Cụ chỉ nên lấy RUsh nếu cụ buộc phải mua xe 7 chỗ và yêu thích gầm cao. Em khuyên cụ chân thành nên lấy VIOS G.
Vâng cụ, Dù thích Rush hơn rất nhiều, nhưng phải công nhận VIOS đi trong thành phố hợp hơn. mà ch em yêu nữa thì chắc chọn Vios luôn

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Phải tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà mua xe chứ cụ, em ở tỉnh thì dù có mua cho vợ em xe thì em cũng vẫn sẽ chọn rush. Đơn giản là nhà đông người có mỗi cái xe thì đương nhiên chọn 7 chỗ, với lại tỉnh em hay leo đèo lội suối nên đương nhiên là rush là đối tượng số 1.
Cảm ơn Cụ, cụ nói cũng hợp lý, cơ mà chưa có con, nên tính trước mắt đã

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Lạy cụ. Phụ nữ k thích cồng kềnh đâu bác với hộp số vô cấp của vios thì quá là mượt mà khi đi trên đường phố đông đúc hay dừng đỗ thì hẳn là nó ngon
Cảm ơn cụ, dù thích Rush hơn, nhưng chắc sẽ mua Vios cho em yêu

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Toy vẫn trung thành thiết kế dẫn động cầu sau, cầu sau cầu cứng nhỉ. Không biết xắt xi con này là rời hay liền nhỉ?