Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Nhìn thực tế ngoài đường đi bạn , đèn trước và sau của expander vứt đi tối thui , đúng là tiền nào của đó.
Chê cũng vừa thôi . Đèn tối làm cho sáng lên chớ vứt xe gì cho uổng . Tiền hợp với xe là ok rồi . Có cuồng rush thì comment cũng vừa vừa thôi

Hạng D
21/7/09
1.342
1.048
153
HCM CiTy
Nhìn thực tế ngoài đường đi bạn , đèn trước và sau của expander vứt đi tối thui , đúng là tiền nào của đó.
Nhìn thực tế ngoài đường rồi bạn , tiền là do bọn To kê lên rồi thêm lạc nên tưởng có giá trị .

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Các tín đồ Rush làm ơn cho hỏi: con này chassis rời hay liền ạ?

Hạng B2
29/3/14
165
206
43
Long Thành-Đồng Nai
Hôm nay, em mới check chút chú bé Toyota Rush thấy mê quá. Bé hơn Toyota Fortuner chút nhưng nhìn vẫn bề thế. Với tầm giá "mềm" là 668,000,000 thì trang bị cũng khá đầy đủ. Lúc đầu, em cũng sợ 1.5lít mà to xác thế này, đi trong thành thị chắc cũng uống xăng nhưng đọc chỉ số tiêu thụ thì thấy không đáng kể.
Mê quá! Giờ có nên xúc luôn không ạ?
#Toyota #Rush

View attachment 1736126
Hôm qua em mới hỏi con Rush này cho ông anh bà con,giờ không còn hàng đâu Bác,với lại luôn gói phụ kiện và các loại thuế để xe được lăn bánh khoảng 840 củ đó Bác,Innova thì 850 củ(Hỏi Toyota Hùng Vương)

Hạng C
6/8/17
838
681
103
bốn bể
Toy vẫn trung thành thiết kế dẫn động cầu sau, cầu sau cầu cứng nhỉ. Không biết xắt xi con này là rời hay liền nhỉ?

Các tín đồ Rush làm ơn cho hỏi: con này chassis rời hay liền ạ?

chassis liền các bác nhé, tương tự Xpander.
Innova chassis rời nên đi nó chắc xe hơn

[The third generation Terios was unveiled in Indonesia on 23 November 2017, along with the second generation Rush.[sup][17][/sup][sup][18][/sup][sup][19][/sup][sup][20][/sup] It is now based on the Avanza/Xenia platform, which rides on an unibody chassis. Compared to their predecessors, the design of the car is now more streamlined. It is now features a rear liftgate rather than a side-opening rear door and no longer has the spare tyre mounted on the rear door. Both cars are now sold in one wheelbase variant only.]