Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Có thể thấy tài Vios là tài non ( chắc mới mua xe hoặc lấy bằng), ảnh lúng túng trong xử lý tình huống trên.

Hạng C
15/1/22
655
950
93
47
Hôm trước bà chị tôi đi xe máy bị CSGT dẫn đường "quơ gậy" mém gãy tay, để lại 1 vết bầm đen rộng 8cm trên bắp tay. Xã hội tất nhiên có giai cấp, nhưng làm vậy đó hay không ?
Họ xin đường ưu tiên kiểu ăn cướp!

Về bản chất là giao thông Saigon đã quá tải, thêm yếu tố CSGT dẫn đoàn/dành đường lại càng thêm rối.

Hạng B2
22/2/07
112
143
43
thằng VIos chạy thế chết người ta rồi. Tấp thì cũng phải nhìn gương chứ. Chắc đại bộ phận dân VN bị đau tim với còi hụ và áo vàng nên cứ nghe nhìn 2 thứ này là tay chân bủn rủn?
Đúng á, hôm rồi mình đi sau 1 bác vios đến gã tư Điện Biên Phủ thấy áo vàng bên kia ngã tư, thế là bác ấy nhấp nhổm không dám đi thẳng qua dù rằng đèn xanh còn gần 20s. Dừng hết đèn đỏ mà bác ấy rét quá cũng ko dám đạp qua mà thả garanti bò từ từ làm nguyên đám phía sau bấm còi inh ỏi

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Hôm trước bà chị tôi đi xe máy bị CSGT dẫn đường "quơ gậy" mém gãy tay, để lại 1 vết bầm đen rộng 8cm trên bắp tay. Xã hội tất nhiên có giai cấp, nhưng làm vậy đó hay không ?
Bà chị bạn bị ở đâu thế? Mình đi quay đoàn 7 năm rồi, chỉ có 1 tình huống duy nhất CSGT đập vô thằng racing boy không đội nón bảo hiểm băng láo vô đoàn. Còn lại cho dù là Ninja lead chen đoàn, chạy ẩu cũng phát loa la thôi, chứ không có đập vô người bao giờ á.

Hạng C
18/3/20
942
909
93
39
Bà chị bạn bị ở đâu thế? Mình đi quay đoàn 7 năm rồi, chỉ có 1 tình huống duy nhất CSGT đập vô thằng racing boy không đội nón bảo hiểm băng láo vô đoàn. Còn lại cho dù là Ninja lead chen đoàn, chạy ẩu cũng phát loa la thôi, chứ không có đập vô người bao giờ á.
Bình Dương bác ơi, mình không rãnh đâu bịa chuyện cho bác điều tra.

Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
Bác quay đoàn 7 năm, mấy vụ đập xe người ta móp về có được khen không ?

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Bình Dương bác ơi, mình không rãnh đâu bịa chuyện cho bác điều tra.
Hèn gì ở địa phận Bình Dương thì khác rồi :)). Chứ ở Sài Gòn thì quả thật họ không còn làm như thế nữa, trước đây thì có