Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.390
17.974
113
Lâm Đồng
cả thành phố có mấy ngàn tuyến đường mà chỉ có 23 tuyến được quy hoạch đậu xe là đủ hiểu trình độ quy hoạch rồi...

Em nghĩ họ đang thí điểm trước vài đoạn đường, nếu ổn thì mở rộng ra thêm

Chưa ở đâu khổ như VN , mua xe thì chịu bao nhiêu thuế , giờ đến đậu xe cũng mất tiền haiz .

Ở đâu mà chả đậu xe mất tiền hả bác :eek:

• Like
Reactions: trungMU
Hạng B2
12/9/15
293
526
93
51
nhà mặt tiền cái lề rộng chà bá rồi k đủ hay sao trời................ để chỗ cho ta đậu khi có việc cần chứ bác.................
Vấn đề là nếu chủ nhà có xe hơi ( thường là có nếu "mặt tiền chà bá" ) thì vào ra nhà như thế nào khi các ông ễnh đậu kín vỉa hè ?? Theo mình thì nhà nước phải chia 50-50 cho các nhà mặt tiền bị vạ lây.

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Chắc là có rồi, nhưng nhà nước ban hành thì nhọ thôi. :D :D
Nhỡ nhà mình ngang 5m và có xe hơi, mà một chiếc xe đỗ chặn lối ra làm sao em đánh xe ra được. Nên em nghĩ chỉ được áp dụng mấy con đường nó làm xe máy trong như Lê Lợi chẳng hạn.

Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
Bãi New World cũng vậy vắng hoe, vui nhỉ, làm mấy a thanh tra xây dựng thất thu, bình thường 5k xe vào tệ lắm cũng 10k khỏi thối, mà thường là 20k giờ chắc đưa đúng giá, nghe nói muốn ra đứng giữ xe cũng phải chi 1 mớ ko ít mới đc ra đó, giờ tp chơi kiểu này thì tội cho mấy ẻm quá kakaka

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Nhỡ nhà mình ngang 5m và có xe hơi, mà một chiếc xe đỗ chặn lối ra làm sao em đánh xe ra được. Nên em nghĩ chỉ được áp dụng mấy con đường nó làm xe máy trong như Lê Lợi chẳng hạn.
Kêu a Hải tới cẩu xe kia đi .