Hạng C
19/11/11
881
37
28
42
theo em nghĩ thì SOS là 1 chi hội của otosaigon, cũng toàn là mem của otosaigon hết cả nên không thể gọi là khách mời được.
Chỉ có những đội bóng ngoài OS, gồm những cá nhân không sinh hoạt trên OS mới gọi là khách mời. Giải này là giải nội bộ của OS chứ có mời người ngoài đâu mà có khách ???

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
SOS tập hợp òoàn hảo thủ từ các chi hội khác nên đá .......... lon rất tốt

Hạng B2
20/5/11
474
31
28
Với những cái tên như Jangnhut, rocket, newcaren... hy vọng SOS sẽ là ngựa ô của giải năm nay.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
soc2010 nói:
theo em nghĩ thì SOS là 1 chi hội của otosaigon, cũng toàn là mem của otosaigon hết cả nên không thể gọi là khách mời được.
Chỉ có những đội bóng ngoài OS, gồm những cá nhân không sinh hoạt trên OS mới gọi là khách mời. Giải này là giải nội bộ của OS chứ có mời người ngoài đâu mà có khách ???
em sẽ ưu tiên nếu bác gọi S.O.S cứu hộ nhé :D, năm nay hội em chủ yếu là học hỏi thôi, không đặt nặng thành tích đâu ạ.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
42
kien_viet thai nói:
soc2010 nói:
em sẽ ưu tiên nếu bác gọi S.O.S cứu hộ nhé :D, năm nay hội em chủ yếu là học hỏi thôi, không đặt nặng thành tích đâu ạ.

cám ơn bác nhiều, em đã lưu số phone của bác rồi !!!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
phuhaonguyen nói:
Poorguy nói:
Em nghĩ BTC nên che thông tin như: Tên thật, số CMND. Thực ra với TT này cũng chẳn có gì nghiêm trọng nhưng tránh những chuyện không đáng có xảy ra sau này.

Tạm thời danh sách để ở ngoài này đến hết giải, sau giải cất vào data của BTC để lưu trữ. Các thông tin trên đều là file ảnh nên đã giảm thiểu tìm kiếm thông tin trên mạng. Bác cứ yên tâm!
Quá pro man

Goôd luck. giỏi a thưởng