23/10/06
14.638
5.121
113
phuhaonguyen thêm giùm 1 thành viên minhha198x vào danh sách thành viên nhận huy chương vàng của đội MBFC giùm nha, hôm qua làm đủ rồi mà lúc gởi lại thiếu. Nick này có trong ds 2014 rồi nha

Chưa thấy CK nhen!

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
em có đề xuất vầy các bác trong ban tổ chim xem coi sao nghen: BTC in sẵn danh sách cầu thủ các đội, trước mỗi trận đấu cho lãnh đạo 2 đội kiểm tra chéo lẫn nhau, ok với danh sách và cầu thủ có mặt trên sân thì chiến, để khỏi phải đang đá cái kiện tụng này nọ làm gián đoạn trận bóng và ảnh hưởng tâm lý cầu thủ trên sân...

23/10/06
14.638
5.121
113
em có đề xuất vầy các bác trong ban tổ chim xem coi sao nghen: BTC in sẵn danh sách cầu thủ các đội, trước mỗi trận đấu cho lãnh đạo 2 đội kiểm tra chéo lẫn nhau, ok với danh sách và cầu thủ có mặt trên sân thì chiến, để khỏi phải đang đá cái kiện tụng này nọ làm gián đoạn trận bóng và ảnh hưởng tâm lý cầu thủ trên sân...

DS đã up trên đây, dùng Smart phone hay Ipad xem là tiện luôn rồi!

Hạng C
18/2/11
797
125
43
Trường hợp này có giải quyết ko BTC?

Cái này là sơ sót trong nghiệp vụ vi tính văn phòng thôi nhé bác cvp, đội em gom mãi mới dc có 9 ông mà bác làm căng thì e biết sống sao??? :)

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Cái này là sơ sót trong nghiệp vụ vi tính văn phòng thôi nhé bác cvp, đội em gom mãi mới dc có 9 ông mà bác làm căng thì e biết sống sao??? :)
Ko phải E làm căng bác ơi, Tại vì lực lượng TFC năm nay mõng như lá lúa nên tính bổ sung nhân sự thêm mà BTC nói là đã chốt DS rồi.