Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re: RE: TIN MỚI OFC Giao lưu

Đội hình ra sân đá với công ty Đông Đô Thành:

Sơ Đồ 2-3-1: Phòng thủ phản công – ít ra cũng phải hòa, không ñeå thua.
1/ Thuû moân: Huaán
2/ Haäu veä: Tuaán (Sup), Thaùi
3/ Tieàn veä: Vuõ (giöõa)............Vuõ Cao (caùnh traùi).............Höng (caùnh phaûi)
4/ Tieàn ñaïo: Trieát (caám treân)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

MÌnh chụp Gôn vẫn OK nhé

Nếu mình chụp Gôn, để HUẤN đá tiền Đạo với Vũ cao. Cậu này đặc biệt là đá với Triết không rơ, không hiểu ý.

Huấn là mẫu tiền đạo có sức rướn và càn lướt. Chụp Gôn hơi uổng

thank you

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

Ấy chết...!Em nhầm anh Thọ ơi...!Thứ 7 tuần sau em mới đá được...!Tối nay em đi nữa rồi..!
Hẹn gặp anh em sớm....!Chúc anh em trận tới chiến thắng...!

Hạng B1
14/5/08
62
0
0
43
vnn.vn

Tình hình sau traän giao höõu vôùi HondaFC coù veõ caêng thaúng vaäy caùc baùc? Theo tôù thì tröôùc ngaøy thi ñaáu neáu AE naøo coù ñaêng kí maø ko ñi thì ñaùng traùch thaät ñoù coøn AE naøo baän vieäc gia ñình thì ko ………sao caû.

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Anh mới nghỉ có một tháng mà sao các bác lộn xộn vậy?????????????????
Đến giữa tháng 1/2009 anh sẽ tham gia với các anh em đi đốn chân...hè hè..

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

em cũng xin lỗi các bác trong đội bóng .hôm chủ nhật em không đi được .và em đã thông báo việc này từ mấy hôm trước rồi .các bác thông cảm cho em nha ! xin hứa là nếu có nghỉ trận nào em sẽ thông báo sớm để các bác chuẩn bị người .
p/s: Mong là anh em trong đội đừng mất đoàn kết .có chuyện này ra thì anh em ta mới có dịp ngồi lại bàn về tinh thần trách nhiệm của đội bóng.một lần nữa em xin lỗi bác vũ và các anh em trong đội bóng .nếu có thể anh em ta sẽ thông báo mời đội bóng hondaFC đá lại vào 1 ngày gần nhất .chúc đội bóng luôn vui vẻ .

Hạng C
2/10/07
817
4.240
93
57

SUp.com nói:
Nếu các bác đồng ý, Sup xin lãnh trách nhiệm là người lấy danh sách đăng ký mỗi khi thi đấu cũng như giao hữu (dạo này em hơi rảnh mà ;))
Vote cho bác 1 phiếu

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Vậy ngày mai đá xong AE ngồi nước mía OFF nha các bác.
Trận T7 tới mình nên cẩn thận hiệp 1, thăm dò là chính.
* Cái đầu gối bên phải của Sup không chắc đã ổn nên đề nghị vuadendui chuẩn bị tinh thần đá từ đầu.
* Hưng còn kẹt chưa đá được nên có lẽ Long (bạn Hưng) sẽ thay cánh trái, còn Vũ cao qua phải. Vũ 13 vẫn nằm ngay giữa.
* Đá phòng thủ phản công thì tiền đạo là bác Triết già hay Huấn đều phù hợp. Khi Huấn đá thì thủ môn là bác Luân hay bác Phước.

Em gợi ý như thế có gì ngày mai và T6 bàn thêm đi các bác.

Hạng C
2/10/07
817
4.240
93
57

Tiền đạo thì mình có Triết già cũng khá ổn định rồi , nên để Huấn làm thủ môn thì yên tâm hơn
Trong trường hợp Triết già xuống phong độ thì sử dụng phương án như bác Sup đưa ra

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Các bác Hội Banh làm thớt mới cho anh em tiện theo dõi nhé,em sẽ đính chú ý cho thớt mới và gỡ chú ý của thớt này,lên trăm trang rồi :) .