Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Re:Danh sách hội viên chính thức của chi hội SuFC

Chắc phải kêu gọi đóng tiếp rồi, cái này sẽ bàn và fix trong buổi họp tới nhé các Bác.
Nhân tiện bác nào dư áo, cầm nhấm áo của nhà em cho em xin lại với, cuối năm đóng qũy, đóng áo để tất toán luôn thể nhễ ! Hôm rồi Bác lovecar có đưa em 1 áo XL, em còn 2 áo L và 1 áo M nữa ạ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Zinger10 nói:
Chắc phải kêu gọi đóng tiếp rồi, cái này sẽ bàn và fix trong buổi họp tới nhé các Bác.
Nhân tiện bác nào dư áo, cầm nhấm áo của nhà em cho em xin lại với, cuối năm đóng qũy, đóng áo để tất toán luôn thể nhễ ! Hôm rồi Bác lovecar có đưa em 1 áo XL, em còn 2 áo L và 1 áo M nữa ạ.
Em đang còn cầm mấy cái áo của bác nhưng chỉ còn cái của bác và bả cả bác chứ áo cho F1 ngoài cái của bác Lovecar đưa thì hết hẳn rồi. Em đang dư đến 2 cái áo nữ kg biết có bác nào vô tình cho bà cả mặc nhầm áo nam kg, bi kịch rồi.:D
Thôi thì còn 1 cái áo CHT, CHP 10 năm OS bác dùng tạm cho F1 vậy.;)

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang

Có em có em…Hôm rồi Bác hoangthienmagic gửi cho em 2 cái nhưng đều là áo nam…do em ở xa nên để vậy luôn…nghe đồn Bác lovercar thứ 7 này đi Châu Đốc có gì Bác CHP gửi bác ấy xuống đổi cái áo nữ với em nhé. Em đăng ký áo nam size XL và nữ XXL nhưng em nhận là 2 cái áo nam XL:D

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

Bà cả nhà em mới nhận được số tiền 2.720.000 vnđ của bác fiat chuyển qua.
Như vậy quỹ hội hiện tại đang có: 4.320.000 vnđ ( cập nhật ngày 10-1-2013)

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83

Kính nhờ Bác Tuansteel tổng hợp và post lên chi tiết thu chi quỹ Hội nhé.
Làm sạch hồ sơ, sổ sách cái không khéo bị hồi tố thì gây go. hehe

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

Zinger10 nói:
Kính nhờ Bác Tuansteel tổng hợp và post lên chi tiết thu chi quỹ Hội nhé.
Làm sạch hồ sơ, sổ sách cái không khéo bị hồi tố thì gây go. hehe
Chết thật...em quên mất.
Tình hình là hôm tất niên hội mình nấu bánh trưng ai chưa đóng quỹ trong danh sách em cũng đã thu hết
Sau đó toàn bộ số tiền này được chuyển cho bác lép và vợ em thanh toán cho buổi tất niên này.
Kết cục là đã tổng kết và ăn tiêu hết sạch
- Nhân đây không bít năm nay mình có đóng quỹ tiếp không bác HT

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Láng đít rồi thì cũng dễ tính hỉ :)?
Em đề nghị và ủng hộ việc tiếp tục lập quỹ và duy trì đóng quỹ!

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

Hôm nấu bánh chưng vừa rồi có bao nhiêu dùng hết rồi!:( Bữa đó còn thiếu bao nhiêu anh em dùng quốc tịch campuchia xử luôn rồi.:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Theo như thông báo ngay từ đầu hôm off nấu bánh chưng, quỹ còn bao nhiêu sẽ sử dụng hết đúng theo tiêu chí lúc lập quỹ nếu thiếu sẽ share tại bàn. Kết thúc buổi tiệc em và bác Lép đã tổng hợp thu chi chi tiết và kg để tồn đọng năm cũ qua năm mới.
Vấn đề thu quỹ tiếp tục em xin đề nghị tạm dừng để ổn định thành viên chính thức đã. Hiện nay mình chỉ có bề nổi mà chưa có chiều sâu hoạt động nên thu xong lại kg thống nhất đc phương hướng sử dụng.