Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: DANH SÁCH MUA BỘ ĐÀM!

Trích đoạn: ntchonthanh

Trích đoạn: vankhanhktpn

Loại Kenwood lại rẻ hơn của trung quốc là sao các bác? Em hẻm hiểu?
chắc tại ACE OS ủng hộ quá nên làm giá í mà ! vậy giờ kenwood cạnh tranh rùi ! rộng đường lựa chọn ! :D:D
Nếu vậy thì cái danh sách trên khoan vội chọn hàng TQ nghe các bác. Em xem lại cái đã.[8|]
:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Rõ ràng là loại KW có nhiều ưu điểm hơn loại Feidaxin. Giá loai KW cụ thể là bao nhiêu vậy bác Kitty ?

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: NganGiang

Rõ ràng là loại KW có nhiều ưu điểm hơn loại Feidaxin. Giá loai KW cụ thể là bao nhiêu vậy bác Kitty ?
Giá cũng rẻ hơn mí đau chứ:mad:. Em mua Kenwood cho rồi .Nghe hàng tung của là ko thể so sánh được với nó rồi

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Giá cũng rẻ hơn mí đau chứ:mad:. Em mua Kenwood cho rồi .Nghe hàng tung của là ko thể so sánh được với nó rồi
Rẻ hơn thì múc loại KW này thôi chứ nghĩ ngợi gì nữa bác. Công suất phát sóng nếu đúng như bác kitty đưa ra thông số thì KW còn mạnh hơn Fei nữa. Em khoái chổ công suất mạnh này,đâu phải đoàn xe lúc nào cũng nối đuôi trong khoảng 1km đâu,xa hơn thì máy Fei k đáp ứng nổi rồi.
Tóm lại KW hợp lý quá đi chứ. ;)
Duy chỉ có em không thích KW ở chổ Pin hay bị chai nếu k sử dụng thường xuyên (em đã dùng qua) nhưng k biết loại mới này có cải tiến pin không nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Theo em ta cứ đăng kí đi đã nào .Rồi bác Kitty nghiên cứu giùm anh em
loại nào là thích hợp.Mỗi cái có cái lợi hại riêng của nó .Em ví dụ bác mua
xe MDX đi thì thích lắm,nhưng mỗi khi thay phụ tùng thì hơi xót 1 tí nhỉ , vì
không phải hàng phổ thông mà .Đó cũng là lí do mà TYO luôn được ưa chuộng
tại thị trường VN bác ợ .Vài ngu ý để anh em ta cùng suy xét .

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Rẻ hơn thì múc loại KW này thôi chứ nghĩ ngợi gì nữa bác. Công suất phát sóng nếu đúng như bác kitty đưa ra thông số thì KW còn mạnh hơn Fei nữa. Em khoái chổ công suất mạnh này,đâu phải đoàn xe lúc nào cũng nối đuôi trong khoảng 1km đâu,xa hơn thì máy Fei k đáp ứng nổi rồi.
Tóm lại KW hợp lý quá đi chứ. ;)
Duy chỉ có em không thích KW ở chổ Pin hay bị chai nếu k sử dụng thường xuyên (em đã dùng qua) nhưng k biết loại mới này có cải tiến pin không nữa.

Đa số máy bộ đàm tầm tiền này đều bị bịnh hay chai Pin nếu không sử dụng thường xuyên ! [&o]

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Đúng vậy Chân Thành à,nếu mua hiệu nào cũng nên nghiên cứu giá pin để thay là bao nhiêu
trước khi quyết định kẻo lại ôm 1 con nghiện nho nhỏ ở nhà .:D

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.

em thì chọn đa số. trong xóm mình chọn loại nào nhiều thì em cũng chọn loại đó. Túm lại số lượng vẫn là 2.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Loại Kenwood lại rẻ hơn của trung quốc là sao các bác? Em hẻm hiểu?

Kenwood cũng là hàng TQ sx thôi bác à, giờ kô còn hàng nhật đâu. Nếu đúng Kenwood rẻ hơn thì nên mua vì dù sao nó cũng đã có thương hiệu từ lâu rồi. Em thấy trên mạng toàn rao 1.7tr kô à, nếu mua được giá 1 triệu thì tốt quá rồi.