Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Re:Danh sách off Q4 Mỏm Đá Chim 22-23/10-2011.

hunghanoi nói:
lamtan nói:
Nếu off 1 ngày thì quân số sẽ đông vì ko trùng ngày với F1 và sẽ vui hơn nhưng tổ chức cũng đừng trùng ngày 22-23/10 nhé vì em đi chym :D. Bác nào mún đi chym thì cũng đi như kế hoạch nhé.

Ai muốn chym thì cũng sẽ tiếp tục, nhưng ko phải là off Q4 mà chỉ là kết hợp đi cùng thôi. Trước mắt cứ têến hành vụ chiều thứ 5 đã. Nếu yêu cầu như hienkts thì chỉ có Em Xoài là thích hợp nhất, đi 1 ngày, gần, có hồ bơi, khu vui chơi các kiểu, có ly chai đủ thứ, ngồi trong phòng, ngồi trong lều, ngồi giữa rừng hay ngồi trên lưng đà điểu để nâng lên hạ xuống đều được.
Thật là ngại quá đi, em nghị quyết từ đầu là xoài vì trên cơ sở phân tích thiên thời -địa lợi - nhân hòa, em chỉ muốn tụ họp anh em thôi.
Việc đi Chym theo em cứ như cụ tịt, ai đi được thì rủ nhau đi cho vui, nếu không thì k ưng tàn vẫn phải đi (hứa với gấu mẹ vĩ đại mà không đi là cắt .... nhé)

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang

Tình hình này rất…. là tình hình. Nếu đi cùng hội off quý 4 ở chym thì em đăng ký, còn không đi cùng hội hay Vườn Xoài thì cho em suy nghĩ thêm nhé.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

Kế hoạch off Q4 đi chym coi như phá sản, em xóa ds đk nhé. Còn anh em nào vẫn còn dự định đi chym vào ngày 22/10 thì pm riêng nhé.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

lamtan nói:
Kế hoạch off Q4 đi chym coi như phá sản, em xóa ds đk nhé. Còn anh em nào vẫn còn dự định đi chym vào ngày 22/10 thì pm riêng nhé.
- Sao vậy chú kế hoạch đi thì đi thôi . Em thấy danh sách 9 thành viên đi là ok rồi . Em tiếc vì F1 đi học không tham gia cùng các bác được

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

Quan chức CP nói là ít người đi quá nên ko coi là off Q4 đc. Nhưng mấy bác mún đi chym thì vẫn đi như kế hoạch.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

lamtan nói:
Quan chức CP nói là ít người đi quá nên ko coi là off Q4 đc. Nhưng mấy bác mún đi chym thì vẫn đi như kế hoạch.

Chú cứ để thớt đó. Y như ý anh Hùng. Ai muh đi chym thì đi chym, cái này không phải là off 4. Đóng thớt chi.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

thompson nói:
lamtan nói:

Chú cứ để thớt đó. Y như ý anh Hùng. Ai muh đi chym thì đi chym, cái này không phải là off 4. Đóng thớt chi.
Chắc giận òi, pé Thum qua năn nỉ k ưng Tàn đi, 2 pé dắt nhau chà đạp ... chắc sẽ hết ......sức <span style=""color: #ffff99;"">để giận</span>

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

hoangnhimgia nói:
thompson nói:
lamtan nói:

Chắc giận òi, pé Thum qua năn nỉ k ưng Tàn đi, 2 pé dắt nhau chà đạp ... chắc sẽ hết ......sức <span style=""color: #ffff99;"">để giận</span>

Hehehe, hum nay KCN Cát Lái cóp điện. Thía là sáng giờ ngồi xem phim hoạt hình ( 2 chú sâu). Mà máy cũng sắp hết pin rùi.
lamtan hem có giận đâu. Cơ bản là ý định đi PT đã tính ae bàn lâu rùi. Đi càng đông thì càng vui chứ sao.
@lamtan: muh chà đạp thì hum nào alo. Mình bik 1 chỗ trên đường Lý thường kiệt (cũng gần Lũ Gia) âu cơ lém.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

thompson nói:
hoangnhimgia nói:
thompson nói:
lamtan nói:

Hehehe, hum nay KCN Cát Lái cóp điện. Thía là sáng giờ ngồi xem phim hoạt hình ( 2 chú sâu). Mà máy cũng sắp hết pin rùi.
lamtan hem có giận đâu. Cơ bản là ý định đi PT đã tính ae bàn lâu rùi. Đi càng đông thì càng vui chứ sao.
@lamtan: muh chà đạp thì hum nào alo. Mình bik 1 chỗ trên đường Lý thường kiệt (cũng gần Lũ Gia) âu cơ lém.
Chà đạp hay cay đắng thì thứ 7 là em âu cơ hết chỉ sợ anh chai lại hỏi ý kiến dợ.
Còn vụ đi off sao em thấy lu bu quá, chỉ có cái vui chơi thôi mà sao rắc rối quá. Chắc em giống bác CP ko mở hàng đc :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.608
113

lamtan nói:
Anh em ai đi được thì cứ đi, việc gì phải cancel. Chú BCBT còn đang rạo rực kìa.
Đề nghị chú dùng chữ CP cho chánh xác nhé! Anh có đăng ký rờ móc rồi.:D Anh ko nói thế nhé.