Hạng B2
28/5/16
388
453
63
43
em ở dĩ an ạ. Bác chạy mấy tài. Em đi 1 tài, vợ em biết lái nhưng ko kip lấy bằng . Em du tinh vừa đi vừa nghỉ, chơi khoảng 4-5 ngày ra đến HN. Nghỉ đêm ở gia lai or komtum
Em chạy 1 tài, vợ không biết lái. Em dự tính 3 ngày ra tới Thanh hóa-4 ngày ra tới Phú thọ.

• Like
Reactions: Yeuoffroad
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Duy Tiên trước đây đơn vị ông già đóng ở Duy Tiên ( Lam hạ) sau này là Quang Trung PL. Đang nghiên cứu đi Bắc đây mà chưa đi đâu xa ngoài 300km sợ lái yếu quá. Đang kiếm đồng đội đi cho máu bác ạ, em đi City với morning thôi không biết chạy nổi không
Hehehe. E cũng lần đầu Xuyên Việt. Cứ chạy bt thôi, mệt đâu nghỉ đó.
Tuần đầu tháng 1 e ra

Hạng D
2/4/11
1.258
474
83
Em trưa 28AL Bình Dương về Quảng Nam.
mà xe cùi nên túc tắc chạy 1 mình, đú theo sợ chạy ko lại ! :3dcuoi:
Đký đi chung cho vui bác ,vui là chính mà .Nôn nao quá ,.em vẫn chưa quyết được ngày về ,thấy ngày 24 đông vui quá

• Like
Reactions: thiennan
Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Tới em.....
1. Nick Os: Huy-BL
2. Nơi đi: Sài Gòn
3. Nơi đến: BV Từ Dủ (V1 sắp sanh)
4. Xuất phát: 15/12AL (siêu âm dự đoán) :)
Bác Huy cm vui ghê. chúc mừng Bác sắp có thêm thành viên mới, chúc mẹ tròn con vuông nhé.
Thân

• Like
Reactions: Huy-BL
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Nhà em dự kiến xuất phát 25-27 , lộ trình SG tới Hà giang, sa pa.
Về lại đến SG khoảng 10-12 al.
Xe 7 chỗ 4 người lớn từ 27 - 42t, 2 trẻ em 6 và 9 tuổi.
Tài chính là em, 1 tài phụ là vợ ( gà quá gà).
Dự kiến lộ trình, vui đâu chầu đấy...
Các điểm chính nghỉ ngơi Nha trang, Đà nẵng, Quy nhơn, Huế, Quảng bình, Nghệ an, Nam định, Hà nội, Hòa bình ( bản lác),Phú thọ, Tuyên quang, Hà giang ( máu lên đi sa pa nữa). Và quành về.
Chỗ nào nghỉ khi đi thì về bỏ qua.
Cụ nào thích đi chơi trải nghiệm giống em mời ghép đoàn.
Về kinh nghiệm, em xuyên việt mấy lần rồi, các cung tây bắc đều lái qua cả, tứ đại đèo gì gì cũng đã phi qua ( đều bằng sedan) thì 7 chỗ không có gì phải lo lắng lắm.
Em đi nhiều nên thấy nếu đi về đêm rất có lợi thời gian, vd như đi ban ngày từ Sg-Q.nhơn em đi hết 16h, nhưng nếu đi từ 9h tối thì 8h sáng đã tới ( bớt 1/3 t.g).
Xe em đủ 4 xenon, 4 đèn gầm, kèn nhại nên đi tối khá ok ( dẫn đoàn dc ạ).
Về đường sá thì xe có vietmap cập nhật t8/2016 , ngoài ra còn gg map, các điểm đã checking qua rồi nên không cần lo.
Về ăn uống ngủ nghỉ thì cứ ks mà nằm cho tiện, em quen từ bắc vào nam tỉnh nào cũng biết nhưng ngại vào nhà vì mình đi gia đình không tiện sinh hoạt.
Chương trình thì khi ghé các điểm chính sẽ thưởng thức đặc sản vùng đó, du lịch các điểm chính, nghỉ ngơi tầm 1-2 ngày tùy điều kiện sức khỏe.
Chúc các bác ăn tết 2017 vui vẻ.
Woa, hoành tráng quá bác. Ước gì cũng có điều kiện đi như bác. Chúc bác thượng lộ bình an!

• Like
Reactions: vanvuong
Hạng B1
3/3/11
52
48
18
Chào Bác! mình cũng dự định đi ngày giống Bác. Mình ở quận 7. Nếu không ngại thì đi chung cho vui.
Thành phần gồm bà xã và 1 F1. Xe Kia morning
Đi chung cho vui chứ ngại gì bác. Mình đi làm ở Q7 nè lúc nào rãnh alo cafe lên kế hoạch cho xôm tụ. Mình tên Cường 18 tuổi (sắp sinh nhật lần thứ 20) 0989 ba sáu sáu 332.

• Like
Reactions: thanhdung1375
Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Thống nhất là thấy logo OS thì nháy đèn nha mấy bác. Bác nào có bộ đàm đã set tần số OS thì nên mang theo luôn, vì khi 2 xe thấy nhau sẽ dễ trao đổi

• Like
Reactions: khanhptit
Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Em 28 dự kiến sáng 28 xuất phát từ Bình Thạnh - Bình Định
Nick: ndsgvietnam
Vào: Mùng 4 Ghé Bình Thuận
Mùng 6 có mặt Sài Gòn
Tài: 1 Tài, Xe Sedan
Bác nào cùng lộ trình thì đi cho vui nhà.

• Like
Reactions: xomvanhoa
Tập Lái
5/8/11
38
11
8
Đi chung cho vui chứ ngại gì bác. Mình đi làm ở Q7 nè lúc nào rãnh alo cafe lên kế hoạch cho xôm tụ. Mình tên Cường 18 tuổi (sắp sinh nhật lần thứ 20) 0989 ba sáu sáu 332.
Dạ, cám ơn Bác. Bữa nào rảnh cafe nhé. Mình làm ở Q1. T7, CN mà Bác có ở q7 thì làm tí cafe. số dt của mình là 01669043604