Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Giờ mới đọc đc comment của bác, chiều nay em đi cũng gặp toàn ổ trâu; có đoạn còn ngập nước chỉ sợ chết máy
Nếu k đi đoạn 1A này chỉ còn cách đi đg HCM fai k bác bác?
HCM đoạn Quảng Nam cũng đầy ổ các loạo, mà đường đèo liên tục, thôi thì cứ 1A mà tiến cho lành, google đường ven biển để tránh mấy đoạn khó đi.

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng B1
30/9/16
65
80
18
43
Hic có đường nào tránh ko các bác, sáng mai em đi qua Bình Định

Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Có bác nào ngoài Hà Nội đi vào sau tết thiếu tài không cho e đi chung với ạ, cám ơn các bác Phone của e 0908471219 e ở Phú Thọ
Mình cũng mới Phí thọ vào, đoàn mình trước tết về khi vào có bác chạy 1 tài từ Hải dương, không biết khi mô vào nữa

Hạng C
9/6/10
864
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Em mới solo từ quảng ngãi vào-> Vũng Tàu.
1. Quảng Ngãi-> Nha Trang: đường tạm ổn lưu ý hay có ổ voi giữa đường
2. Nha Trang -> Phan Thiết: đường đẹp lưu ý Phan Rang, Phan Thiết xxx hay bắn tốc ở khu 60
Nhiều đoạn đường như ... mà chúng nó cũng thu phí như đúng rồi

Hạng D
16/11/09
1.979
590
113
Từ Hà Nội vào SG:
1. XXX:
Phía Bắc đèo Hải Vân: hôm em đi thì chưa thấy xxx bắt xe con; chỉ thấy bắt xe tải, xe khách. Tuy nhiên, vẫn phải cẩn thận.
Phía Nam đèo Hải Vân: Nhiều đoạn chưa bắn, chỉ gọi xe khách vào làm luật như thường lệ.
Chú ý: Đoạn Ninh Thuận đã bắn rát, bắt các loại xe.

2. Xe cộ trên đường:
Xe thưa, đi lại dễ dàng hơn trước Tết.

3. Quán ăn:
Có quán chưa mở cửa. Nếu chọn quán ăn dọc đường thì không nói. Nhưng tìm quán đặc sản tại nơi dừng nghỉ thì nên phone hỏi trước .

4. Khách sạn: Mở cửa rồi. Nhưng các điểm đẹp đều full phòng. Nên phone trước, hoặc tìm Khách sạn tại thị xã/thị trấn gần đó. Mình có xe riêng, chuyện này nhỏ.

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
em Quàng nam về tới bình dương 2h30 hôm qua, trời mưa nên mát xe, đi khỏe.

Hạng B1
30/9/16
65
80
18
43
Mình vừa về đến VT vào 17h chiều nay, đọan Phan Thiết - DN vẫn đi chán thật, chiều nay đông xe nữa chứ, biết vậy đi đường Biển chắc nhanh hơn

• Like
Reactions: khanhptit
Hạng C
9/6/10
864
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Mình vừa về đến VT vào 17h chiều nay, đọan Phan Thiết - DN vẫn đi chán thật, chiều nay đông xe nữa chứ, biết vậy đi đường Biển chắc nhanh hơn
Đường ven biển từ Kê Gà-> Tân Hải còn hơn offroad anh ơi. Xấu ngoài sức tưởng tượng

Hạng B1
30/8/11
76
60
18
em vào tới xuân lộc đồng nai rồi ạ, các bác đi chiều vào sg nhớ để ý đoạn qua trạm BOT bắc bình định, đoạn chuẩn bị hết hàm tân bình thuận qua xuân lộc đồng nai có bắn tốc độ các bác nhé. đi từ ngoài vào em chạy đều chú ý tuân thủ biển báo. có 2 đoạn e kể trên lơ là phát bị dính ngay.

Tập Lái
21/1/16
46
32
18
Đoạn này xe khách ép miết, hôm bữa mình vào bị xe ngược chiều ép hoài :(

• Like
Reactions: dinhlnvt