Hạng B2
28/5/16
388
453
63
43
Cảm ơn bác khích lệ, nếu có anh em đi cùng thì còn gì bằng. Nếu không thì em vẫn triển ạ. Cung đường này ngoài cá nhân em đã chiến nhiều lần thì bà cả và F1 nhà em cũng rất háo hức mong chờ. Dù muốn dù không, cách cho F1 học lịch sử nhanh nhất vẫn là trải nghiệm thực tế. Hình như F1 nhà bác cũng same 2 đứa nhà em, 9 tuổi và 2 tuổi nhỉ
Nhà em phụ huynh với học sinh đều tầm như nhau. F1 nhà em 9 và gần 5. Để em cố gắng thu xếp nghỉ sớm. Có bạn đồng hành thì còn gì bằng. Tăng phần tự tin .

Hạng B2
16/11/15
286
523
93
TP. HCM
www.chieusangdothi.vn
Nhà em phụ huynh với học sinh đều tầm như nhau. F1 nhà em 9 và gần 5. Để em cố gắng thu xếp nghỉ sớm. Có bạn đồng hành thì còn gì bằng. Tăng phần tự tin .
Làm cả năm rồi bác, có mấy ngày tết cố cũng không hiệu quả đâu bác ạ, vả lại thấy thiên hạ đùm dúm nhau ngược xuôi nó sốt ruột lắm. Nghỉ sớm 1 ngày thì về lo cho thầy u cái tết sớm hơn 1 ngày ạ. Dự là tối 27 có mẹt ở nhà. Sáng 28 là tung tăng đi mua đào quất ế được rồi.

• Like
Reactions: binhduongtrans
Hạng D
25/8/16
2.767
5.798
113
Thanks bác đã cho em thêm thông tin, vì em cũng lu bu nên lập thớp chỉ để ae có danh sách hú hí nhau.
Theo kn của bác thì cần làm gì để tăng tính đoàn kết trong OS. Dạo này em thấy nhiều bác tách ra facebook cũng nhiều. Em thì không thích mấy trang mạng XH cho lắm vì thấy có ảo ảo.
Mong nhận được ý kiến đóng góp từ bác

Hạng B1
21/4/15
94
187
33
47
Em thấy danh sách mấy có em và các cụ này xuất phát 24/12, còn 1 tháng nữa thôi các cụ ợ. Ít nhất đi chung 1/2 quãng đường đấy ạ. Có hẹn hò nhau không đây?

[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}caosonlocks{/td}
{td}24/12{/td}
{td}Sài Gòn{/td}
{td}KomTum-Huế-Ninh Bình{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}Vutungnd{/td}
{td}'24/12{/td}
{td}Sài Gòn{/td}
{td}KonTum-A Lưới-Khe Sanh-Khe Gát-Nam Định{/td}
{/tr}
{/tbody}
{tbody}
{tr}
{td}baopxa{/td}
{td}'24/12{/td}
{td}Sài gòn{/td}
{td}KonTum-Đà Nẵng-Huế-Vinh-Lạng Sơn{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}tonysgp{/td}
{td}'24/12{/td}
{td}Sài Gòn{/td}
{td}Huế-Nghệ An{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}Roberkieu{/td}
{td}'24/12{/td}
{td}Sài Gòn{/td}
{td}KomTum-Quảng Bình-Bắc Giang{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Em cũng Đăng ký 1 vé
Nich: beptusaigon
Nơi đi: Sài Gòn
Nơi đến: Hải Phòng
Ngày đi: 24/12 ÂL
Cung đường nào cũng được miễn là đông và vui nhé các Bác. Dự kiến tết dương lịch này Em đi xem voi và check thử QL14. Các Bác đi cùng ngày xem xét tụ tập AE ta Off bữa để chốt kèo cùng về ăn tết cho vui nào. Cảm ơn Các Bác

Hạng B2
28/5/16
388
453
63
43
Làm cả năm rồi bác, có mấy ngày tết cố cũng không hiệu quả đâu bác ạ, vả lại thấy thiên hạ đùm dúm nhau ngược xuôi nó sốt ruột lắm. Nghỉ sớm 1 ngày thì về lo cho thầy u cái tết sớm hơn 1 ngày ạ. Dự là tối 27 có mẹt ở nhà. Sáng 28 là tung tăng đi mua đào quất ế được rồi.
Hè hè. Em cũng có kinh doanh nhưng vẫn đi làm ở cty, cho nên về 25 là em đã xin nghỉ trước 2 ngày, đang tính nghỉ 24 để đánh đu đây :)

• Like
Reactions: vutungnd
Hạng B2
16/11/15
286
523
93
TP. HCM
www.chieusangdothi.vn
Em cũng Đăng ký 1 vé
Nich: beptusaigon
Nơi đến: Hải Phòng
Ngày đi: 24/12 ÂL
Cung đường nào cũng được miễn là đông và vui nhé các Bác. Dự kiến tết dương lịch này Em đi xem voi và check thử QL14. Các Bác đi cùng ngày xem xét tụ tập AE ta Off bữa để chốt kèo cùng về ăn tết cho vui nào. Cảm ơn Các Bác
Kakaka, kế hoạch của bác còn có cả xem voi thì em e là không tiện rồi vì cung này đi để về với thầy u nên ko có thời gian lang thang nhiều. Theo em bác nên dành time đầu năm lên voi cho nó hên chứ lị.

• Like
Reactions: dung1969
Hạng B1
21/4/15
94
187
33
47
Kakaka, kế hoạch của bác còn có cả xem voi thì em e là không tiện rồi vì cung này đi để về với thầy u nên ko có thời gian lang thang nhiều. Theo em bác nên dành time đầu năm lên voi cho nó hên chứ lị.
Em dự kiến đi xem voi là tết dương lịch mà Bác, Còn tết Âm lịch thì không ạ. Phi về luôn, nếu thích thì nghỉ 1 ngày tại Huế chơ cho F1 thăm quan thôi Bác ạ.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.767
5.798
113
Nick: Hungprotrade
Nơi đến: Đà Nẵng
Ngày đi: 24/12 AL (21/01/2017)
Xe sedan: Camry
Dự kiến là đi QL14, nghỉ đêm tại Buôn Mê Thuột hoặc Kontum
Bác nên gọi là Ban Mê Thuột hoặc là Buôn Ma Thuột(là buôn của ông Thuột)
Cái vụ này hồi đó đi vô Buôn Đôn hướng dẫn viên có nói nên sau này để ý không gọi sai nữa:)

Hạng D
25/8/16
2.767
5.798
113
Ngày 24 ÂL có vẻ đông vui nhỉ, toàn ae xuyên Việt không, chuyến này bác hơi đông bạn đồng hành rồi đấy

• Like
Reactions: vutungnd