Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Thực ra trước đó trong buổi ọp kỹ thuật trước chuyến đi tại GP,được sự nhất trí của các bác cùng tham dự hôm đó (cả bác HP) nên HT đi rinh về 2 két KEN và 1 két CAM EP để dự phòng cho Xóm khi cần nhất là cái vụ tăng 2 hàn huyên bù khú với nhau...Bữa ăn trưa ở Sáu An thì đã có trà đá uống thỏai mái còn bữa gala thì đã có nước ngọt của nhà hàng ,nhưng món bia thì lại không thể góp vào tiệc được vì nhà hàng không muốn thế hoặc muốn thế nhưng sẽ tính phí phục vụ cũng cao lắm thế là đành cất kỹ trên xe HT.Đêm về,anh chị em dùng tòan rựu của bác Binchip123 và bác HAC tặng từ lâu nên món bia đành cất lại cho kỳ sau...
Bác nào có hình hôm uống rựu đó không post lên mấy tấm nhé!

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44
lấy ra làm tổng kết chuyến đi và SN HP kitty đi các bác, sau đó campuchia.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/4/08
22
0
0
vô gia cư
dien dan chinh
XNL có một buổi đi chơi vui quá,chúc mừng nha!
HT ơi:sao e vao thăm diễn đàn XNL ko được,phải đăng ký lại hay sao bác?
bác B2 mới ra trường:hồi giờ đọc nick của bác e tưởng bác còn trẻ lắm,chác là sv ai dè đâu con gái lớn quá chời:D

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
namvt39 nói:
lấy ra làm tổng kết chuyến đi và SN HP kitty đi các bác, sau đó campuchia.

hehe có lý đó mấy bác, hay là cuối tuần này nhé. 

đêêêêêêêê
Em thì sao cũng được vote thêm 1 phiếu nữa.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Off tổng kết chuyến đi và mừng SN Hội Phó.Ờ ý kiến hay đấy nhỉ!Off nha các bác,campuchia xong trả tiền bia này vào cho quỹ ,ok nha bác Thủ Quỹ !?Nhưng mà off ở nhà ai đó mới xài cái bia mang theo này được chớ mang đến nhà hàng thì hơi bị lôi thôi đấy nhỉ.:cool:
@Hoai-huong: Vô XNL bên này hay bên kia nhỉ?Bên này vô vẫn ngon lành đâu cần sign in đâu bác.Bên kia cũng thía mờ...Bác thử lại xem sao!

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Bác kitty ơi, mau quyết sớm để mọi người sắp xếp tặng 
cho bác chứ 

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
hcivic nói:
Off tổng kết chuyến đi và mừng SN Hội Phó.Ờ ý kiến hay đấy nhỉ!Off nha các bác,campuchia xong trả tiền bia này vào cho quỹ ,ok nha bác Thủ Quỹ !?Nhưng mà off ở nhà ai đó mới xài cái bia mang theo này được chớ mang đến nhà hàng thì hơi bị lôi thôi đấy nhỉ.:cool:
@Hoai-huong: Vô XNL bên này hay bên kia nhỉ?Bên này vô vẫn ngon lành đâu cần sign in đâu bác.Bên kia cũng thía mờ...Bác thử lại xem sao!

Em dat gach luon cac bac. (sorry, may em ko go tieng viet duoc)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
off tổng kết tại nhà bác HT đi, sau đó bảo quốc vương campuchia đài thọ ợ... bụng làm dạ chịu bác ui, Mợ em vẫn kiên định chỉ đạo bác Dươngfe nhất định k bù chi nữa...

à, mồi thì ta sẽ tự đem đến nha,....- Ai có đậu phộng xúc xích, hạt điều, khô bò, khô mưc, khô tôm, lạp xưởng,... đem đến off tại nhà Hụi trưởng ơ ơ....hông???!!!

P/s: mợ em xung phong đem một chồng dĩa giấy đến Góc phố bữa đó nha... kiểu này bác HT mất đứt doanh số 1 bủi túi roài đa...!!!Măc kệ HT, chúng ta cứ quăng gạch đi kểm điểm trách nhiệm lẫn nhau nào, các bác ơi !!!

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Vậy Mợ Tài quyết luôn đi nhé, thứ 7 hay Chủ nhật.
Em xin đặt 1 cục gạch luôn nè. Để em kiếm 1 món mồi đem lên luôn.
Chẹp chẹp

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Mình off nhè nhẹ thôi mấy bác ơi, Trưa CN hay chiều tối gì cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.