Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
tuan1368 nói:
@2BB2: em đã chuyển tiền cọc vào TK của bác, bác sửa lại giúp em nhà em đăng ký 2 phòng sup, giường đôi nhé. Cảm ơn bác nhiều.

Của bác xong rồi nhé

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Các bác chú ý!
Đến hết ngày 7/7 BTC sẽ chốt số lượng và chuyển danh sách cho K/S để họ bố trí phòng cho SFC chúng ta.
Các trường hợp bổ sung sau ngày 1/7 cũng phải chờ Golden Sand trả lời sau ngày 10/7.

Hạng C
22/5/07
683
2
0
Oai, bac SL oi neu khong co phong thi ca nha em (co chau <8 thang) phai ngu o bai bien roi, mong bac lo giup em voi, khong thi em teo mat. Cam on cac bac nhieu. Oh, ma nhu bac KV noi thi em khong hieu tra tien voi KS nhu the nao, vi moi nguoi da dong tien phong nghi roi ma? (xin loi cac bac Vietkey cua em hong nen khong danh duoc tieng Viet, mong cac bac thong cam)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
tuan1368 nói:
Oai, bac SL oi neu khong co phong thi ca nha em (co chau <8 thang) phai ngu o bai bien roi, mong bac lo giup em voi, khong thi em teo mat. Cam on cac bac nhieu. Oh, ma nhu bac KV noi thi em khong hieu tra tien voi KS nhu the nao, vi moi nguoi da dong tien phong nghi roi ma? (xin loi cac bac Vietkey cua em hong nen khong danh duoc tieng Viet, mong cac bac thong cam)

Do Golden Sand thông báo có khả năng sẽ hết loại phòng Superio giá 68$. Các bác đ/k trễ nên phải chờ sau 10/7 mới có câu trả lời là có phòng Sup hay không hoặc phải thuê phòng có tiêu chuẩn cao hơn, giá đắt hơn. BTC sẽ cố gắng dành phòng cho các bác.
Số tiền các bác đã đóng, BTC cũng đã chuyển đóng cọc cho K/S rồi ( 2 triệu/ thành viên). Đến ngày Check Out mỗi thành viên sẽ tự thanh toán tiền phòng và các dịch vụ sử dụng trong phòng của gia đình mình. Sau khi trừ tiền cọc mà BTC đã đặt, nếu còn thiếu các bác sẽ thanh toán thêm cho K/S. Các chi phí khác BTC sẽ công bố và thu thêm khi có nhu cầu.

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Các bác đặt phòng Deluxe xin cho BTC biết là dùng loại 1 giường đôi (Double)hay 2 giường đơn(Twin) ạ?!
1/ BBQ
2/ Carpenter DOUBLE
3/ Santafe CLX
4/ Song thu TWIN
5/ TruongPTCL
6/ Quocanh
7/ Huythanhtv DOUBLE

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Santa_Lucia nói:
Các bác đặt phòng Deluxe xin cho BTC biết là dùng loại 1 giường đôi (Double)hay 2 giường đơn(Twin) ạ?!
1/ BBQ
2/ Carpenter
3/ Santafe CLX
4/ Song thu
5/ TruongPTCL
6/ Quocanh
7/ Huythanhtv

Đây là thông tin mới từ phía KS, các bác có trogn list thông tin lại sớm cho bác Lucia nhé

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
Santa_Lucia nói:
Do Golden Sand thông báo có khả năng sẽ hết loại phòng Superio giá 68$. Các bác đ/k trễ nên phải chờ sau 10/7 mới có câu trả lời là có phòng Sup hay không hoặc phải thuê phòng có tiêu chuẩn cao hơn, giá đắt hơn. BTC sẽ cố gắng dành phòng cho các bác.
Số tiền các bác đã đóng, BTC cũng đã chuyển đóng cọc cho K/S rồi ( 2 triệu/ thành viên). Đến ngày Check Out mỗi thành viên sẽ tự thanh toán tiền phòng và các dịch vụ sử dụng trong phòng của gia đình mình. Sau khi trừ tiền cọc mà BTC đã đặt, nếu còn thiếu các bác sẽ thanh toán thêm cho K/S. Các chi phí khác BTC sẽ công bố và thu thêm khi có nhu cầu.

Bác SL và bác 2BB2 cho em hỏi phát. Em chỉ đặt cho 2 đứa bạn em 1 phòng sup. cho 1 đêm 28/7 (đã nộp tiền hồ 4 triệu cho bác 2BB2 rồi). Theo như em hiểu thì các bác đã đặt cọc với khách sạn 2triệu/người. Nếu 2 bạn em chỉ ở có 1 đêm như vậy thì đến khi check out khách sạn sẽ trả lại tiền cho 2 bạn em à vi chắc tiền 1 phòng cho 1 đêm không thể hết đến 4 triệu được. Nhờ các bác check lại giúp em để em truyền đạt lại cho 2 đứa bạn em cho nó thủng nhé. Cảm ơn các bác

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
maranelo nói:
Santa_Lucia [b nói:
Do Golden Sand thông báo có khả năng sẽ hết loại phòng Superio giá 68$. Các bác đ/k trễ nên phải chờ sau 10/7 mới có câu trả lời là có phòng Sup hay không hoặc phải thuê phòng có tiêu chuẩn cao hơn, giá đắt hơn.[/b] BTC sẽ cố gắng dành phòng cho các bác.

Bác SL và bác 2BB2 cho em hỏi phát. Em chỉ đặt cho 2 đứa bạn em 1 phòng sup. cho 1 đêm 28/7 (đã nộp tiền hồ 4 triệu cho bác 2BB2 rồi). Theo như em hiểu thì các bác đã đặt cọc với khách sạn 2triệu/người. Nếu 2 bạn em chỉ ở có 1 đêm như vậy thì đến khi check out khách sạn sẽ trả lại tiền cho 2 bạn em à vi chắc tiền 1 phòng cho 1 đêm không thể hết đến 4 triệu được. Nhờ các bác check lại giúp em để em truyền đạt lại cho 2 đứa bạn em cho nó thủng nhé. Cảm ơn các bác

Thưa bác Maranelo, việc thu đặt cọc là chuẩn chung theo đoàn, còn thừa thiếu thì sau khi quyết toán đoàn sẽ tính toán cho mọi người ạ.

Em xin gửi danh sách cuối cùng của đoàn Hà Nội

Danh sách tham gia off 3 miền tại Đà Nẵng (khu vực phía Bắc)

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
Bác 2BB2 sửa lại giúp em nhé : nhà em là có 06 người lớn, 02 trẻ em ( đã nộp đủ đặt cọc rồi ).
Phòng Deluxe Extrabed là giường đôi.

Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
maranelo nói:
Santa_Lucia nói:

Tiền phòng là tiền người ở sẽ trả sau khi rời Resort (+minibar nếu có).
Tiền đặt cọc liên quan đến chi phí. Nếu đặt 4 triệu, dùng hết 3 triệu thì sẽ được trả lại 1 triệu, nhưng dùng tới 5 triệu thì sẽ đóng thêm 1 triệu. Đơn giản thế thôi, Maranelo à! Chỉ lưu ý: nếu thành viên đặt ăn uống, dịch vụ... phát sinh chi phí mà không sử dụng, BTC cũng không thể cancel được thì chi phí đó cũng phải charge :)))