Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
-Chiếc avalon . Hôm ôồi đọc bên thớt xe Hàn, có tờ báo xếp con cadenza 2013 trên avalon từ NT đến vận hành. Thấy mấy bác fan bên ấy sướng như tiên. Nay thấy báo này lại xếp ava là xe tốt nhất.
Haizz kh biết đường nào mà lần, cũng như B seri7 lại là con tệ nhất trong phân khúc ?!

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Phát hiện ra 1 điều cái gì ng nhật làm ra là tốt nhất. Ý bác sao. ??? Nhưng đã và sướng thì phải là EU. Mà chưa thấy cơ quan tổ chức nào bình bầu món sướng nhỉ !

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Minhphu1049 nói:
Phát hiện ra 1 điều cái gì ng nhật làm ra là tốt nhất. Ý bác sao. ??? Nhưng đã và sướng thì phải là EU. Mà chưa thấy cơ quan tổ chức nào bình bầu món sướng nhỉ !
Sướng thì chắc là mắc nhất là sướng nhất rồi. Nhưng sướng về độ ăn chơi như xe Đức, xe Ý kìa. Còn sướng toàn diện như bền, đỡ mất giá, bảo trì bảo dưỡng ít tốn kém.... thì khó mà đọ lại mấy anh Nhật lùn!

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Subaru ngon quá, đúng ngay Legacy và Forester, tăm tia 2 em này mãi. Nhưng hình như không phải Legacy GT bán ở VN nhỉ! Số em đi cái xe nằm bét bảng.

Tập Lái
30/10/13
32
0
6
rockman nói:
Minhphu1049 nói:
Sướng thì chắc là mắc nhất là sướng nhất rồi. Nhưng sướng về độ ăn chơi như xe Đức, xe Ý kìa. Còn sướng toàn diện như bền, đỡ mất giá, bảo trì bảo dưỡng ít tốn kém.... thì khó mà đọ lại mấy anh Nhật lùn!
bác này nói chuẩn đấy, tính về tổng thể thì mấy bác xe nhật luôn được đánh giá cao