Tập Lái
6/7/18
5
4
1
33
Con MINI Countryman này là dòng mới dùng để đi đường trường, đi picnic đây mà các cụ. Cụ nào mua con xe này về đem đi tặng gái là đổ ngay :D
Nhà ở Đà Lạt yêu thích em nó đã lâu. Có cưới được em nó về hay không phụ thuộc vào trận Brazil với Bỉ tối nay đây.:confused::confused::confused::confused:

Tập Lái
7/7/18
1
0
1
36
Không biết con này có tiết kiệm nhiên liệu không nhỉ. Tiêu chí của mình là sang trọng nhưng tiết kiệm.

Tập Lái
7/7/18
1
0
1
34
Dòng xe mini có kích thước bé không biết có mang lại cảm giác lái thoải mái nếu như sử dụng cho một hành trình dài

Tập Lái
7/7/18
37
14
8
33
Dòng xe mini có kích thước bé không biết có mang lại cảm giác lái thoải mái nếu như sử dụng cho một hành trình dài
Con xe MINI đời mới này có không gian nội thất mở rộng hơn các phiên bản trước. Chúng ta hay nghĩ MINI là dòng xe chạy trong đô thị nhưng với thiết kế mới này chắc MINI muốn đánh vào dòng xe để đi chơi xa.

Tập Lái
7/7/18
37
14
8
33
xe này chỈ đi trong thành phố thôi sao mà đi chơi xa được?
Èo cụ ơi, MINI thuộc BMW hãng xe Đức thì bao đi xa được. Nhưng nổi trội nhất vẫn là thiết kế ở Đức vẫn thấy xe này đi picnic mà.

Tập Lái
7/7/18
1
0
1
38
Mình phụ nữ cao 1m55 không biết lái xe có được phù hợp không? Một số dòng xe kén chiều cao hạn chế tầm quan sát người lái. Mình sợ dòng mini này cũng vậy