Hạng D
3/1/12
1.556
5.160
113
tp.hcm
giờ đạo chchí cái gì cũng không tha ,từ nhỏ đến lớn.....bàn ,ghế để ngoài mấy thằng xì ke cũng còn ôm vọt nữa là .

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Hôm tết nhà ông bạn cúng giao thừa ngoài sân, đặt con gà trên cái bàn nhôm cũ gò từ thùng pháo sáng, thế mà có 2 thằng đi xe 2b vào bê cả gà cả bàn, ghê thật.

14/6/14
281
432
63
38
Bữa em đi học trong ngày ở Xì Gòn, sáng đi vợ dặn ra đường cẩn thận vì trộm cắp móc túi nhiều lắm! Nghe lời vợ, em cẩn thận, học xong, ăn cơm trưa tại chỗ học là về khách sạn nghỉ ngay, ko la cà chỗ nào cả, chiều học xong là về quê với vợ ngay! Thế mà về tới nhà vợ phát hiện ra là em làm mất cái quần đùi ( khi đi vợ dặn anh mặc thêm cái quần đùi để trưa ngủ cho thoải mái)! Dạo này trộm cắp ghê quá, có cái quần đùi mà nó móc lúc nào ko biết...:3dcuoi:

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Cảm ơn bác đã cảnh báo !
Không biết e đi xe này có bị vặt gì khg ? E nó đã được "nội địa hoá" hơn 80% !View attachment 240492
Yeah ! Quá đẹp và đẳng cấp, Chiếc này xe là thành quả của nền công nghiệp ô tô VN, xuất phát từ những quyết định đúng đắn của Chính phủ và các Bộ ngành đối với chính sách bảo hộ nền CN sản xuất ô tô trong nước, tiến tới nội địa hóa 100% và sẽ sản xuất bán ra thị trường thế giới vào năm 2018, đưa ngành Công nghiệp sản xuất oto ngang tầm với các hãng ô tô lớn trên thế giới.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Nhà em có mỗi cái ghi bằng sắt để xe leo lên leo xuống nhà, có xích sắt đàng hoàng, vậy mà tụi nó còn chôm, huống chi cái gương xe hơi :D

Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
em xin phép kể câu chuyện hài tối qua em gặp các bác, tối qua em có việc xuống đường Ba Tơ thăm người thân nhà nhỏ nên em cho xe đậu ngoài mà ở đó là khu đất trống, có vài ba cái nhà lưa thưa thôi ạh, tầm 6h trời tối em nghỉ trộm giờ cập nhật thông tin ấy chứ, vặt kính hậu lựa xe sang, xe lá như em éo ai nhìn tới nói chi, ấy do em nghỉ thế bỏ em nó nằm khu đất trống, vào nhà 8888 xong chuẩn bị ra về, bình thường khi ra xe em bấm mở cửa gương mở ra lần này em bấm mấy phát nhìn từ xa éo thấy gương mở ra, em nghỉ do em nhìn nhằm lại gần thì ôi thôi, em ko tin nổi xe lá như em mà bị vặt, thì đủ chứng tỏ bây giờ trộm cấp ko phân biệt nữa rồi các bác cứ cái gì lấy được bán ra tiền là chúng nó gôm hết các bác đi xe lá cẩn thận đừng ỷ y như em nhá....ấy thế mà gọi hỏi hàng mới giá 01 cây là 3tr2 hàng mới,em nghe xong sợ luôn ra chợ trời săn cho chắt, bác nào biết chổ nào chuyên bán kính hậu ko xe em magnus 2.5 ạh
Magnus là chiếc xe chân dài thần thánh một thời. Chắc thằng trộm nó suất thân ga-ra. Lâu lâu gặp thần tượng một thời nên xin cặp tai về làm kỉ niệm đó mà.

• Like
Reactions: minhnhat15011990
18/7/14
172
356
63
57
Yeah ! Quá đẹp và đẳng cấp, Chiếc này xe là thành quả của nền công nghiệp ô tô VN, xuất phát từ những quyết định đúng đắn của Chính phủ và các Bộ ngành đối với chính sách bảo hộ nền CN sản xuất ô tô trong nước, tiến tới nội địa hóa 100% và sẽ sản xuất bán ra thị trường thế giới vào năm 2018, đưa nền CN sản xuất oto ngang tầm với các hãng ô tô lớn trên thế giới
Hì hì ! bác mỗi tội nói đúng ! dự là đến lúc đó còn để dùng chở các đồng chí Lđạo đầy bầu nhiệt huyết & rừng rực lửa CM tiến nhanh, tiến mạnh đến.........Thiên đường ?!