29/10/16
0
2
2
30
Nhiều khách hàng nói về Đảo Kim Cương sao này đầu tư khó khăn giá cao ...
Nhưng các bác nghĩ vì sao lại có giá từ 40 - 50 tr ???
Vì nó quá đẹp và xây dựng trên hòn đảo duy nhất môi trường sống cho gia đình tuyệt vời nhất ở Sài Gòn khói bụi rồi
Và chỉ hơn 1200 căn xd trên 8ha xanh xanh xanh nhất tất cả dự án 16m2 cây xanh /1ng
Và khi thủ thiêm hình thành Việt Nam gia nhập TPP những công ty chuyên gia nước ngoài qua làm việc tại đây thì các bác nghĩ Đảo Kim Cương view đẹp , môi trường và đẳng cấp như thế có đủ căn hộ để mà cho thuê không :3dquaytay:
Cám bác có ý kiến gì chém nhé :D

Hạng B1
4/6/16
84
850
83
43
Vẫn là chuyện cây cầu, mà anh nào ra đo trên google map là cây cầu qua sông sẽ dài bao nhiêu, xem làm mấy block mới rồi thì cây cầu sẽ xây chỗ nào? Ngay trước mắt thôi :)

Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
bác thấy 1 cây câu 1 công trình gì đấy mọc lên thì bđs có lên theo ko
Anh giải thích dùm mình: Giữa Sala thần thánh, khu đô thị số 1 Vn và BTT mà mấy anh fan trên đây đều mua được giá 45 triệu, có nội thất và VAT. Và đảo Kim Cương thần thánh của anh thì cái nào thần thánh hơn? Khu Đông này giờ cái gì cũng thần thánh hết, nên mình rất là quan ngại. Cảm ơn anh :D

Hạng B2
23/6/14
139
808
93
Saigon
Giá mắc còn hơn Sadora.....lại còn phường TML....có nhiêu đó cũng mua được lô ở TML và cất nhà luôn rồi...mình cũng ko hiểu bên anh set giá ra làm sao....

• Like
Reactions: pathfinder9654