Tập Lái
27/1/16
4
659
78
Không biết năm sau thị trường quận 2 sẽ như thế nào, nhưng hiện tại các dự án ở quận 2 mà đặc biệt là gần khu trung tâm hành chính điều đang rất HOT nên cứ ùa vào đó mà kiếm LÚA thôi, chứ suy nghĩ nhiều chi cho mệt, đúng không mấy bác............................:3dcuoi:
Khi thấy quá nhiều người xông vào là đến lúc mình rút ra. :D

• Like
Reactions: Misslucy
Tập Lái
26/9/16
0
66
12
39
Mới nghe tin CĐT tạm dừng bán các căn còn lại của toà Bora Bora...không biết sắp tung chiêu gì tiếp :3dgoidien:

Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Em mua hawaii, đã đóng xong 10%. Theo đúng thỏa thuận thì quý 1/2017 sẽ đóng tiếp 5% nữa và ra hợp đồng mua bán, đồng thời nhận chứng thư bảo lãnh của ngân hàng. Nhưng đến giờ vẫn chẳng thấy có Thông tin gì về việc đóng tiếp tiền, hỏi Sales thì họ nói là bên cơ quan quản lý chưa có ra văn bản nghiệm thu móng nên bên họ chưa process việc ký hợp đồng đc, nhưng họ đã xây đến tầng 10 rồi. Sao em cứ thấy có gì ko ổn. Bác nào biết Thông tin gì update em với, ko thì hôm tới em lên gặp chủ đầu tư vậy. Cảm ơn các bác!

Tập Lái
3/6/17
1
28
12
30
em đang có căn bên Bahamas ra hàng giá tốt, các bác cần thì pm em nha, em chỉ ra hàng cho khách nên ko kê giá, các bác yên tâm.

Tập Lái
6/9/17
1
11
3
45
em đang có căn bên Bahamas ra hàng giá tốt, các bác cần thì pm em nha, em chỉ ra hàng cho khách nên ko kê giá, các bác yên tâm.
Bác cho em Thông tin căn Bahamas nhé