Thảo Luận Chung Đáp án thi lái xe

Hạng B1
RE: Đáp án thi lái xe

Thêm tý quy luật trả lời
Các trả lời đúng (Trên Phần Lý Thuyết)
• Chú ý : Các ý Trả Lời Có : Cả Hai ; Cả Ba ;Tát Cả ; Cấm; Tuyệt Đối ; Đảm Bảo (Là ý Đúng)
• Các Câu Hỏi Vê : Gương ; Còi ; Hộp Số ; Hệ Thống Lái ; Đường Cao Tốc ; Đường Hẹp ; Bảo Dưõng Thường Xuyên Khổ Giới Hạn Đường Bộ (Trả Lời 1 )
• Câc Câu Hỏi : Về Thể Tích :Vc - (1) ; Vh - (2) ; Vs - (3)
• Điện : Sớm -- (2) ; Muộn -- (1) : Tuôi (2)
• Nồng Độ Cồn : Trong Máu (2) ; Trong Khí Thở(1)
• Tăng Giảm Số : Tăng Số (1) ; Giảm Số (2)
Đường Phần Đường (1) ; Làn Đường (2)

Hạng B1
3/1/06
67
0
6

em cũng lốt về được rồi, nhưng khi chạy chương trình thì nó bắt nhập hạng , khóa học và SBD của ĐH CS , em lại thi ở Thanh Hóa ( nghĩ rằng nó dễ) bây giờ làm thế nào để vào thi thử đây, bác nào có cái key giúp cho với, khẩn khẩn, hép hép !!! cuối tuần thi rồi

Tập Lái
7/2/06
16
0
1
Hà Nội
www.ktld42.com

ô hay sao em load về mà chả thấy cái file nào có biểu tượng đèn xanh đèn đỏ cả, làm sao chạy chương trình bi giờ hả các bác???:(

Hạng B2
8/7/05
124
0
16
Ngõ nhỏ, phố nhỏ

Trích đoạn: danhoang
ô hay sao em load về mà chả thấy cái file nào có biểu tượng đèn xanh đèn đỏ cả, làm sao chạy chương trình bi giờ hả các bác???:(

Bác phải giải nén cái đã. Giải nén bằng Winrar.

em cũng lốt về được rồi, nhưng khi chạy chương trình thì nó bắt nhập hạng , khóa học và SBD của ĐH CS , em lại thi ở Thanh Hóa ( nghĩ rằng nó dễ) bây giờ làm thế nào để vào thi thử đây, bác nào có cái key giúp cho với, khẩn khẩn, hép hép !!! cuối tuần thi rồi

Như em đã báo cáo ở bài trước. Mong bác xem lại. Hạng B2. Khóa 6. SBD từ 1 đến 200(chọn số nào trong khoảng này cũng được). Bài thi thực chất là sự sắp xếp ngẫu nhiên chọn ra từ 300 câu hỏi lý thuyết thi lái xe. Khi muốn kết thúc bài thi thì bấm ESC. Muốn xem lại thì lại mở đúng SBD đã nhập trước đó...

Copy toàn bộ thư mục này vào ổ C trước đã (:) Em quên mất!!!)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/2/06
16
0
1
Hà Nội
www.ktld42.com

hic bác hvthu ơi, em đã dùng winrar rồi giải nén rồi chứ ạ. Nhưng chạy file shortcut luat_gt thì nó bảo là luat_gt.exe doesn't exist. Vào cái thư mục Program thì có file luat_gt.exe nhưng chạy cũng ko được vì nó báo lỗi library gì đó em quên mất rồi. hichic em thử cả máy ở nhà và ở cơ quan đều bị như thế. Bác xem lại giúp em với. Trên you send it file của bác có 18.95Mb thôi chứ ko được hơn 20Mb đâu bác ạ. hichic

Tập Lái
28/11/05
48
5
0
53

Nhà em cũng đã load về và gặp sự cố y chang. Sau một hồi mày mò, em phát hiện ra là phải chép thư mục đã giải nén mang tên luat_gt vào thư mục gốc ổ đĩa C thì chương trình mới chạy (khi bác click chuột vào biểu tượng luat_gt có icon là đèn xanh đèn đỏ). Nói chung đây là lỗi sơ đẳng của người viết phần mềm không chuyên.

Tập Lái
7/2/06
16
0
1
Hà Nội
www.ktld42.com

thanks bác rất nhiều. Ặc ặc cái lỗi này cũng quái dị nhỉ, chắc khi lập trình các bác ý để đường dẫn chính xác chứ ko dùng đường dẫn thư mục mẹ đây mà. hehe . Dù sao cũng dùng được rồi. Thanks các bác rất rất nhìeu

Tập Lái
13/2/06
37
0
0

Chắc mấy chú lập trình còn tính nâng cấp cài này lên mấy version nữa nên chơi kiểu "xỏ lá" nầy.
Ngay xua tui còn làm máy tính, thằng nào chơi kiểu nầy chắc chắn là bị tiu hội đồng ngay