Hạng C
8/7/13
608
15.737
93
Con camaro quá cơ bắp nhưng linh hoạt!
Tiếc là hem có Start/Stop nút nhấn sẽ chỉn chu hơn cho cái nội thất rất đẹp của em nó... :3dnhacnon:
Ko linh hoạt lắm đâu, e từng may mắn đc ngồi vào và dạo 1 vòng thử khi đi du lịch ở nc ngoài. Cảm nhận cá nhân thì mui trước khá cao và thiết kế phẳng chứ ko dốc xuống. Nên tầm nhìn bị hẹp đi và khó canh chuẩn. Lái ko quen đi đường VN e đảm bảo dễ bị hun đít người khác. :cool:
Nhưng bù lại vs cái Body đậm chất Mỹ và tiếng máy "Gầm grừ" thì hết sẩy. E nếu Ktế thực sự dư dả thì cũng rước 1 e về quá.thèm ghê :D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Ko linh hoạt lắm đâu, e từng may mắn đc ngồi vào và dạo 1 vòng thử khi đi du lịch ở nc ngoài. Cảm nhận cá nhân thì mui trước khá cao và thiết kế phẳng chứ ko dốc xuống. Nên tầm nhìn bị hẹp đi và khó canh chuẩn. Lái ko quen đi đường VN e đảm bảo dễ bị hun đít người khác. :cool:
Nhưng bù lại vs cái Body đậm chất Mỹ và tiếng máy "Gầm grừ" thì hết sẩy. E nếu Ktế thực sự dư dả thì cũng rước 1 e về quá.thèm ghê :D

Ý bác hun đít xe khác khi dừng chờ đèn & va quẹt 2B vì khó canh?
Mình nghĩ chạy riết sẽ quen...

Gần 5-6 năm chạy ké con sedan ông già, hơn 1 n8am trước mình mua con SUV, chạy 1-2 ngày đầu cùng nỗi sợ này, nhưng riết quen à! :3dcuoi: