Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
ui, con này ko gps, ko cam sau, vậy thì chỉ có 1 dây nguồn là đúng rồi bác
sao bac biet ko GPS?bac doc chua?
e dang xai con nay do bac DREC200.
nhieu chuc nang ma ko ra sao thi cung re tien bac ah.

Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
Bây giờ hay lễ này ace nào có du lịch Ninh Thuận mà đi xuống khu du lịch Vĩnh hy - Bình Tiên thì nhớ maxspeed 50 thui nhé... nguyên cái tỉnh lộ 702 chổ nào mấy bác ý cũng bắn hết ........ cả ngày lẫn đem nhé .... không lại tốn bánh mỳ ....

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Bây giờ hay lễ này ace nào có du lịch Ninh Thuận mà đi xuống khu du lịch Vĩnh hy - Bình Tiên thì nhớ maxspeed 50 thui nhé... nguyên cái tỉnh lộ 702 chổ nào mấy bác ý cũng bắn hết ........ cả ngày lẫn đem nhé .... không lại tốn bánh mỳ ....

Mấy bố chỉ chăm chăm kiếm bánh mì thôi, đâu quan tâm chi về an toàn giao thông đâu...

Tập Lái
Đang xài cái X9 đc 2 tháng. chập chờn chít mợ nó luôn.

Lúc ghi lúc không. lúc treo đơ máy, lúc chỉ hiển thị hình ảnh chứ không ghi, lúc màn hình đen thui...đem lên bảo hành nó test bảo mấy ghi hình tốt không có sao....mịa...không bị gì mà rãnh đem đi bảo hành hử? muốn đứng trc TTT đập cái máy trc mặt nó luôn. ức chế ghê :mad:
Bác đã được đổi cái x9 khác chưa?

Hạng B2
10/12/15
164
290
63
43
Bác đã được đổi cái x9 khác chưa?

Lên họ bảo máy không bị gì hết! họ nói đã test nguyên ngày. đem về vẫn chập chờn như cũ....pó tay luôn! ác cái là nó kg bị hư thường xuyên mà lúc bị lúc không nên họ kg đâu có cho đổi :(

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Lên họ bảo máy không bị gì hết! họ nói đã test nguyên ngày. đem về vẫn chập chờn như cũ....pó tay luôn! ác cái là nó kg bị hư thường xuyên mà lúc bị lúc không nên họ kg đâu có cho đổi :(
Em nghĩ là do nóng quá nên nó đơ.
Con K12 của em cũng thỉnh thoảng khởi động lại, lâu lâu bị đơ. Thường những lúc vậy sờ vào máy là phỏng tay luôn.