Tư Vấn Đầu Tư Đất An phú Đông

Hạng D
23/6/13
1.888
4.890
113
Bạn mình nó mua cuói 2016 7mx23m giá 900tr, giờ nó nói 3 tỷ mới bán hẻm 4/ luôn. Như trúng 1 tờ vé số vậy.
Hơn trúng vé số luôn á, kệ càng nhiều người trúng thì càng tốt, nâng cao đời sống anh em. Vấn đề là tiền đó họ sẽ làm gì ?
Có người mua thì sẽ có ng bán . vậy ng bán đó lấy tiền để làm gì ? tiền đó chạy về đâu ?

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Hơn trúng vé số luôn á, kệ càng nhiều người trúng thì càng tốt, nâng cao đời sống anh em. Vấn đề là tiền đó họ sẽ làm gì ?
Có người mua thì sẽ có ng bán . vậy ng bán đó lấy tiền để làm gì ? tiền đó chạy về đâu ?
Mình không quan tâm tiền đó người bán để làm gì chỉ hỏi là sao thiên hạ tiền đâu ra mà mua đất lắm vậy ???

Hạng D
23/6/13
1.888
4.890
113
Mình không quan tâm tiền đó người bán để làm gì chỉ hỏi là sao thiên hạ tiền đâu ra mà mua đất lắm vậy ???
Câu của mình là hỏi tương lai, kết quả. Còn câu của bác là câu hõi về nguyên nhân. Cả 2 câu trả lời đc thì là hay nhất.

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Mới có mấy ngày mà giá đất nhảy nữa, Khu áo cá Cầu rạch Gia, hẻm nội bộ 7m giờ 50tr/m2 còn hẻm 2/ của Vườn lài mà vô sâu chừng 150m cách Vườn lài giờ giá 30tr luôn rồi mấy bác ơi. MT VL 75tr/m, thấy lên không có điểm dừng, có khi nào lên cao hơn GV :). Nhà nước hết thuốc chữa BĐS rồi chăng, Bình Mỹ Củ Chi Tăng gấp đôi, Q9 thì tăng gấp 1.5 lần, APĐ gần 2 lần, chỉ trong 4-5 tháng. Cháy CC thì giá đất tăng nữa, hu hu
Tào lao bí đao thôi, mấy sale bác Thiêm đang đẩy giá siêu ảo khu đó.
Đây chiêu bài của sale
Ví dụ giá đất khu đó dự án bác Thiêm 29 triệu/m2, sale điện thoại hỏi mấy người mua đất của bác Thiêm có bán không? Sale không nói giá khu vực đó mà hỏi anh bán bao nhiêu? Có nhiều khách không biết giá nói bán 25 triệu là sale “luộc” luôn, còn nếu như khách biết giá nói bán 29 triệu thì sale sẽ không mua và nói đất bây giờ lên 38 triệu rồi anh ơi, anh có ký gởi không em bán cho, lúc đó khách vui mừng biết bao? Và lúc này có dự án mới ra lúc này bán 36-37 triệu, khách dành nhau mua => Các sale đẩy giá thành công cho chủ, với chiêu thức này sale đẩy giá An Phú Đông từ tết đến giờ từ 6-8 giá

Hạng D
12/7/13
2.069
7.701
133
Hồ Chí Minh
Tào lao bí đao thôi, mấy sale bác Thiêm đang đẩy giá siêu ảo khu đó.
Đây chiêu bài của sale
Ví dụ giá đất khu đó dự án bác Thiêm 29 triệu/m2, sale điện thoại hỏi mấy người mua đất của bác Thiêm có bán không? Sale không nói giá khu vực đó mà hỏi anh bán bao nhiêu? Có nhiều khách không biết giá nói bán 25 triệu là sale “luộc” luôn, còn nếu như khách biết giá nói bán 29 triệu thì sale sẽ không mua và nói đất bây giờ lên 38 triệu rồi anh ơi, anh có ký gởi không em bán cho, lúc đó khách vui mừng biết bao? Và lúc này có dự án mới ra lúc này bán 36-37 triệu, khách dành nhau mua => Các sale đẩy giá thành công cho chủ
Đúng rồi, đội đất nền bơm ghê lắm, cứ lấy APĐ so với Gò té và đòi giá phải cỡ 80% Gò té mới chịu :D
Hôm rồi em đang chốt căn nhà phố bên Senturia 4.8 tỷ tự nhiên có bác cò nào bên ngoài hứa với chủ bán 5.1 tỷ, cuối cùng có bán được đâu

Hạng B2
10/3/16
338
546
93
51
Dân càng giàu xã hội càng phát triển mà Bác.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
e có nguowif quen bán dãy nhà trọ ở An Phú Đông, bác nào qt inb e gửi thông tin ạ, giá 5 tỷ

Hạng D
3/12/07
1.434
2.578
113
khu này giờ sao rùi các bác...? e cũng khá quan tâm bác nào có t.tin hay muốn sang nhượng pm e nha