Tập Lái
30/6/18
14
25
13
Từ bds.com.vn, cafeland, bơm giá cho BD hết, giá bơm giờ toàn trên 40tr/m2 như louis, hay mấy DA Phú Hồng Thịnh diện tích cũng to. Tính tổng ra cũng trên 2,5 tỷ. Với số tiền ấy các bác có thể mua ở Sài Gòn mà nhỉ? còn ai nói BD mua tiềm năng hơn, thuân tiện hơn thì e cũng nể độ lạc quan!

Còn bác nào nói cùng tầm giá đó mà so sánh hkhau BD vs TpHCM ko quan trọng thì vô đây e táng phát cho tỉnh, chắc chưa làm doanh nghiệp chưa đi vay bank bao giờ:confused:

Hạng B1
16/6/15
72
338
53
Từ bds.com.vn, cafeland, bơm giá cho BD hết, giá bơm giờ toàn trên 40tr/m2 như louis, hay mấy DA Phú Hồng Thịnh diện tích cũng to. Tính tổng ra cũng trên 2,5 tỷ. Với số tiền ấy các bác có thể mua ở Sài Gòn mà nhỉ? còn ai nói BD mua tiềm năng hơn, thuân tiện hơn thì e cũng nể độ lạc quan!

Còn bác nào nói cùng tầm giá đó mà so sánh hkhau BD vs TpHCM ko quan trọng thì vô đây e táng phát cho tỉnh, chắc chưa làm doanh nghiệp chưa đi vay bank bao giờ:confused:
ở SG bán kính tầm 16km tới Q1 mà giá 2.5 tỷ hẻm xe hơi diện tích >50m2 chỗ nào bác chỉ giúp? Em tìm khu Hiệp Bình Chánh, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức cả tháng trời toàn trên 3 tỷ (>50m2, hẻm xe hơi) chứ dưới 3 tỷ ko ra bác

Hạng B1
17/8/19
63
30
0

Ở Bình Tân tôi mà khu dân đông tương đương Bình Dương thì cầm 40 triệu chỉ có hẻm xe máy thôi.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
23/12/18
593
200
43
43
ở SG bán kính tầm 16km tới Q1 mà giá 2.5 tỷ hẻm xe hơi diện tích >50m2 chỗ nào bác chỉ giúp? Em tìm khu Hiệp Bình Chánh, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức cả tháng trời toàn trên 3 tỷ (>50m2, hẻm xe hơi) chứ dưới 3 tỷ ko ra bác
Q9 OK mà!

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Đề xuất chi 10.000 tỷ đồng mở rộng quốc lộ 13
TP HCMDự án nâng cấp quốc lộ 13, từ ngã tư Bình Phước đến chân cầu Bình Triệu (khoảng 5,5 km, quận Thủ Đức) vừa được trình HĐND thành phố xin chủ trương.

Ban quản lý dự án các công trình giao thông TP HCM cho biết, công trình dự kiến thực hiện trước năm 2023, tổng vốn đầu tư là gần 10.000 tỷ đồng từ nguồn ngân sách. Trong đó, chi phí xây dựng hơn 1.300 tỷ, tiền giải phóng mặt bằng khoảng 8.100 tỷ; còn lại là các khoản chi phí tư vấn, quản lý, di dời hạ tầng kỹ thuật, dự phòng...

https://vnexpress.net/thoi-su/de-xuat-chi-10-000-ty-dong-mo-rong-quoc-lo-13-4005175.html

Vĩnh Phú. Lái Thiêu của Thuận An sẽ ngon
Đoạn đường này nói nhiều rồi, còn lâu. Khi nào triển khai đi đã.

Tập Lái
29/4/15
22
65
13
Thì e mới nói, bd bơm thổi gớm thật, mua thì ở ok, còn câu chuyện bán lại, đầu tư??? Chưa tưởng tượng được khi định giá nghịch lý giá bd cao hơn xì phố??
Giá đất khu hành chính mới Dĩ An tầm 40-50tr/m2, cả đất + nhà 3 tấm đường 13m là tầm 6 tỷ ++. Khu hành chính Dĩ An giá cao hơn Long Phước TPHCM, hẻm 5m Thủ Đức có gì nghịch lý đâu bác? Trung tâm Tp Dĩ An thì giá thua xa trung tâm Thủ Đức Q9. Giờ trung tâm Q9 đường 13m làm gì có giá 40tr/m2 nữa bác

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Hiệp Bình Chánh, liền kề Phạm Văn Đồng, ngay chợ Hiệp Bình, 102 m2, thổ cư 100%, xây dựng tự do. Hẻm hiện hữu 4m, không dính lộ giới, không dính quy hoạch. Giá 4.35t là rẻ hay mắc vậy các bác?