Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/2/13
11
0
0
California, U.S.A.
Nhưng mà nếu xây thành nhà trọ thì theo các bác nghĩ là miếng đất như vậy phải tốn bao nhiêu và thu nhạp mỗi tháng được bao nhiêu ở TDM ? Cám ơn các bác đã tham gia lý luận nhé!

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38
Có thể xây nhà trọ chứng tỏ đã đông dân, giá vậy là quá rẻ rồi. Rẻ đến mức nghi ngờ luôn

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38
Lancer3vo nói:
Giả tỳ giờ em xây nhà trọ thì cúp phí cần bao nhiêu? Và thu lời được nhiêu nếu mà nhám nhắm?
Bác xem giá cho thuê xung quanh bao nhiêu. Xây phòng có gác cũng cỡ 30 triệu/phòng

Tập Lái
25/3/13
29
0
0
Bác mua được giá đó thì quá tốt. Nhưng xem có thổ cư 100% chưa bác ơi. Với diện tích đó bác cũng xây được 18phòng rồi. Mỗi phòng chi phí tầm 30 triệu. Tổng đầu tư là 540triệu. Mỗi phòng cho thuê với giá 800k, nếu lấp đầy hết phòng mỗi tháng cũng kiếm đc 14-15 triệu. Có gì cần tư vấn thì anh alo trực tiếp em: 0935.245.123

Tập Lái
12/3/13
3
1
6
Bác cho em hỏi chính xác Thủ Dầu Một mà chỗ nào mà rẻ vậy, em đang quan tâm lắm. Cám ơn bác

Tập Lái
26/3/13
14
1
3
Bác đó mua cách đây 1 năm, mà không biết khu nào mà rẻ. Đất là đất vườn quá.
Dù sao nếu xây phòng trọ được thì ok rồi, giá thì mấy bác có tư vấn rồi. Tầm 30M/1 phòng.

Nếu được bác cho biết khu nào nhá bác.
Thanks

Tập Lái
25/3/13
29
0
0
solix nói:
Bác đó mua cách đây 1 năm, mà không biết khu nào mà rẻ. Đất là đất vườn quá.
Dù sao nếu xây phòng trọ được thì ok rồi, giá thì mấy bác có tư vấn rồi. Tầm 30M/1 phòng.

Nếu được bác cho biết khu nào nhá bác.
Thanks
Nếu các bác quan tâm đầu tư xây phòng trọ cho thuê thì nên kiếm miếng gần các trường đại học hoặc khu công nghiệp, vì như thế nhu cầu thuê luôn luôn sẵn có, xây để phòng trống thì xem như mình cũng thất bại 1 phần. Em có nhiều miếng gần trường đại học Thủ Dầu Một, và KCN Mỹ Phước,có nhu cầu thì alô em nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.