Tập Lái
21/5/20
41
17
8
38
Đừng có tin bọn nó, nó gọi đến hội hè chè chán cho lên xe sang tuốt Nhơn Trạch, Mỹ Xuân ... đó ạ. Chỉ mất thời gian thôi.

Hạng D
28/10/19
1.234
4.336
113
Đừng có tin bọn nó, nó gọi đến hội hè chè chán cho lên xe sang tuốt Nhơn Trạch, Mỹ Xuân ... đó ạ. Chỉ mất thời gian thôi.
Đang thất nghiệp hơn nửa năm, tiền ăn không có lấy gì trả tiền nhà nên giờ cù bơ cù bất. Chỗ này có cho mình đi 1-2 ngày và bao ăn uống không bác. Muốn đăng ký đi vài đợt dc ko ạ vì hết tiền ăn cơm rùi...

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Đang thất nghiệp hơn nửa năm, tiền ăn không có lấy gì trả tiền nhà nên giờ cù bơ cù bất. Chỗ này có cho mình đi 1-2 ngày và bao ăn uống không bác. Muốn đăng ký đi vài đợt dc ko ạ vì hết tiền ăn cơm rùi...
hơn 10 năm về trước có ô a họ làm công nhân cũng dc cty nào đó kinh doanh đa cấp mời dự tiệc,, chưa ăn uống dc j đã bị kêu đóng ít nhất 500k tiền đặt cọc thành viên mua sp còn ko sẽ ko dc trả cmnd,,, sau đó thì a ấy phải làm lại cmnd mới

Tập Lái
22/1/20
5
4
3
33
Em cũng mới bị lừa xong mặc dù có đề phòng trước. Chúng nó rao KDC Bình Nguyên, kêu gửi giấy tờ nó gửi sơ đồ phân lô giai đoạn 2 (chúng nó tự phịa ra). Em hỏi kỹ lại là chị sợ bị đưa đi tỉnh, chúng nó nói không có đâu chị ơi, em không làm vậy mất thời gian của cả hai,... Chúng nó bảo mai mở bán, csht gđ2 xong hết rồi. Em vừa xuống Dĩ An coi thì biết mình bị ăn quả lừa to quá! Mà có nhiều người cũng bị lừa như mình. Mất dạy thiệt!!!
Haizz đúng là tốn thời gian ôm thêm cục tức. Giờ chotot, batdongsan hay trang thương mại điện tử nào cũng có kiểu vậy á, tin ảo bđs nhiều. Bác nào thấy tin ảo thì báo cáo luôn cho admin web đó luôn xem.

• Sad
Reactions: Lolita
Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Công ty em bán nhà phố ở đường Song Hành Q2, sâu nào lùa khách đi xem nhà sao mà để khách đi lạc rồi vào công ty em hỏi có bán nhà như cty X ko? Mặt tiền Nguyễn Hoàng Q2 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 tỷ. Em nghe chạy từ Q10 qua cũng tội nghiệp,bảo tin ảo rồi giá thực phải 20 tỷ trở lên, khách ko tin cứ gọi sâu đó cho bằng được :D