Hạng B1
1/3/20
85
29
18
31
Còn e thì thấy bảo lộc ko đủ độ lạnh để nghỉ dưỡng, ban ngày nóng.
Còn chuyện xa gần thì từ bảo lộc lên đà lạt thêm có 1.5 tiếng, tính ra từ sg ra bl đã 4 tiếng thì thêm 1.5 tiếng nữa ko thành vấn đề, chưa kể đường từ bl ra dl chạy phiêu, đã lắm.
Bảo lộc chỉ dc cái rẻ, rẻ hơn đà lạt chư ko rẻ hơn mấy chỗ khác. Quan điểm của e
bác nói vây thôi chứ thật sự người miền nam mấy người mà ở tầm 1 tháng thời tiết lạnh được đến người miền bắc họ sống quen với khí hậu lạnh còn ko chiệu nổi bác . Đà Lạt giờ củng lạnh người sài gòn chẳng qua chỉ lên du lịch thôi mấy người mầ đã xác định lên đó nghỉ dưởng a . Dây củng là quan điểm cá nhân của em . với em thấy đem Bảo Lộc mát mà tầm 16 độ ban ngày ko nóng lắm 25 độ vây là mát mẽ mà bác

• Like
Reactions: romantic
Hạng D
10/7/10
1.253
1.650
113
Nay Đà Lạt mai Nha Trang mốt Phú Quốc kia Hội An mới sướng, secondhome chủ yếu đầu cơ giá đất chứ làm căn nhà thứ 2 vừa cực thân vừa không hiệu quả về kinh tế. Cũng vì cái secondhome mà chỗ nào cũng bị băm nát vụn mất hết hoang sơ Đà Lạt Bảo Lộc, giờ chuẩn bị tới Măng đen

• Haha
Reactions: mave_rick
Hạng D
30/9/19
1.513
5.182
113
Santa Ana
Bảo Lộc không và sẽ không bao giờ có được cái thời tiết và không khí như Đà Lạt. Cái này là khẳng định luôn, chưa kể Đà Lạt còn có cái nét cổ kính, hoài niệm kiểu Pháp mà khó có thành phố nào ở Việt Nam này còn lưu giữ được. Nên đầu tư thế nào là lựa chọn của mỗi người, chứ so Bảo Lộc với Đà Lạt thì không có ý nghĩa lắm, vì 2 thành phố này rất khác nhau.

Hạng D
24/10/15
3.628
2.499
113
33
sáng ngồi làm ly cafe.....mở đt lướt cafe thấy ông nhà báo nào cào phím đất đà lạt lạng quạng lên 500tr/m2, nuốt cái ực hết ly cafe :rolleyes:
1ty cung có nữa, ai cũng có miệng mà cụ kkk. Quan trọng ai bán dc ko

Hạng D
24/10/15
3.628
2.499
113
33
bác nói vây thôi chứ thật sự người miền nam mấy người mà ở tầm 1 tháng thời tiết lạnh được đến người miền bắc họ sống quen với khí hậu lạnh còn ko chiệu nổi bác . Đà Lạt giờ củng lạnh người sài gòn chẳng qua chỉ lên du lịch thôi mấy người mầ đã xác định lên đó nghỉ dưởng a . Dây củng là quan điểm cá nhân của em . với em thấy đem Bảo Lộc mát mà tầm 16 độ ban ngày ko nóng lắm 25 độ vây là mát mẽ mà bác
Tùy cụ thôi. Cụ nghỉ dưỡng bảo lộc, còn e đà lạt :p. Phải chi ai cũng nghĩ như cụ, đât dl rẻ như bl hay biêt mấy

• Like
Reactions: mave_rick
Hạng B1
29/2/16
59
267
53
48
Khu gần chợ Hòa Bình giờ có giao dịch không các anh? Tầm 500tr/m2 có ảo quá không vậy?

• Wow
Reactions: thefarmer