Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Đất Đà Lạt sốt quá? thật hay ảo?

Dạ, ngáo giá là thật! Sốt là ảo! :D

Saler nào nói chổ nào sốt thì mình nhẹ nhàng kêu tụi nó mua,...thì sẽ thấy sales nó sốt ruột ngay! :D

ae yêu không khí mát mẻ, cảnh quan rừng núi và sự yên bình của vùng đất cao nguyên thì cứ từ từ tìm hiểu rồi hãy mua, từ từ cháo nó cũng nhừ, tiền còn trong túi mình thì chả có gì phải gấp gáp cả,..;)

TT Đà Lạt giờ nhiều chổ ko nhìn thấy thông luôn, nhiều lúc nhìn mấy khuôn hình đã chụp mà giật mình vì ko nghĩ đó là của 1 con phố ở Đà Lạt, và nếu như ko có dấu mốc gì dó để xác nhận thì rất dễ nhầm lẫn với các đô thị vùng đồng bằng vì sự bê tông hóa của tp,..hệ quả là cũng ô nhiễm, kẹt xe, ngập lụt ko khác các tp khác,...giờ muốn thưởng thức cái không khí trong lành của Đà Lạt chỉ còn cách ra vùng ven để cảm nhận, khu nội ô: đoạn vòng xoay nước-Ng. T. M. Khai, cầu thang-vòng xoay trước chợ nhếch nhác, dơ hết chổ nói, dốc Lê Đại Hành đoạn nhà hát nó bát nháo như cái chợ chồm hổm,..nhiều chuyến đi ĐL chẳng buồn ra đó,..dù biết ra đó vui thì có vui,..:(

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Đúng t
Bác ở nơi nào giống khí hậu Đà Lạt bao giờ chưa, nhà ĐL ko ở thường xuyên là mau hư lắm luôn, ĐL du lịch thì thấy đã lắm, ở lâu cái lạnh thấm vào người cũng phê lắm nha, y tế thì dở và mắc ( Hoàn Mỹ ở phòng vip cả 2tr/ đêm), ở ĐL thì nên mua nhà trung tâm đừng ham hố mua xa xa nha ko an ninh đâu, bác ở thử 1 tháng ko thấy mặt trời là ngán ngẩm lắm luôn, còn ở ĐL cho thuê nhà giá bèo lắm, ngành Ks homestay thoái trào rồi, nên ko biết ĐL sốt kiểu gì.

đúng là ko biết sốt kiểu gì luôn. Cầm 4 tỉ lên mua đc mấy đất trong hẻm, hoặc xa lắc lơ. Ko biết ở kiểu gì luôn

Hạng D
17/10/11
1.123
10.504
113

Các bác cứ bảo e bơm Di Linh :)
Nhưng cảnh vậy như thế này, oto gầm thấp tận nơi, sổ sách rõ ràng ở Đà Lạt có giá dưới 800 1s ko?
Cầm 2 tỷ ở BL h mua đất cf chứ cảnh quan như thế này có ko?

Hạng D
24/10/15
3.602
2.473
113
33

Dạ, ngáo giá là thật! Sốt là ảo! :D

Saler nào nói chổ nào sốt thì mình nhẹ nhàng kêu tụi nó mua,...thì sẽ thấy sales nó sốt ruột ngay! :D

ae yêu không khí mát mẻ, cảnh quan rừng núi và sự yên bình của vùng đất cao nguyên thì cứ từ từ tìm hiểu rồi hãy mua, từ từ cháo nó cũng nhừ, tiền còn trong túi mình thì chả có gì phải gấp gáp cả,..;)

TT Đà Lạt giờ nhiều chổ ko nhìn thấy thông luôn, nhiều lúc nhìn mấy khuôn hình đã chụp mà giật mình vì ko nghĩ đó là của 1 con phố ở Đà Lạt, và nếu như ko có dấu mốc gì dó để xác nhận thì rất dễ nhầm lẫn với các đô thị vùng đồng bằng vì sự bê tông hóa của tp,..hệ quả là cũng ô nhiễm, kẹt xe, ngập lụt ko khác các tp khác,...giờ muốn thưởng thức cái không khí trong lành của Đà Lạt chỉ còn cách ra vùng ven để cảm nhận, khu nội ô: đoạn vòng xoay nước-Ng. T. M. Khai, cầu thang-vòng xoay trước chợ nhếch nhác, dơ hết chổ nói, dốc Lê Đại Hành đoạn nhà hát nó bát nháo như cái chợ chồm hổm,..nhiều chuyến đi ĐL chẳng buồn ra đó,..dù biết ra đó vui thì có vui,..:(
Còn e thì chọn cầm tiền mua nhà sg rồi cho thuê lây tiền đi ở ks view đẹp ở đà lạt, chứ tầm vị trí mà view dc như mây cái ks resort thì trên mây rồi

Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
View attachment 2779180
Các bác cứ bảo e bơm Di Linh :)
Nhưng cảnh vậy như thế này, oto gầm thấp tận nơi, sổ sách rõ ràng ở Đà Lạt có giá dưới 800 1s ko?
Cầm 2 tỷ ở BL h mua đất cf chứ cảnh quan như thế này có ko?
Suốt ngày cứ rừng thông sa vỏ. Nhìn không 1 bóng người ai dám vô ở, thú nó ăn thịt cho

Tập Lái
1/11/13
25
11
3
Mình có 1 miếng ở chợ Nhô Quyền cách đường nhựa 150m. Dt 160m2 có 80m2 xd đường ô tô tải, 2 mặt tiền đường. Bác nào cần ới em nhé. Cảm ơn các Bác.

• Like
Reactions: Tommyteo and PMH82