Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
bác nào cho em con số đợi trong bao lâu thì bán được ko bác. Đầu cơ kiểu ôm sân bay như nàythì có mà ăn cám. Chắc ở đây ít bác nào nhà gần sân bay nên chưa hiểu, nhà cậu em cách sân bay cả 3 km mà mỗi ngày hứng tiếng động cơ của nó vài chục lần lên xuống thì chỉ muốn dọn nhà đi cho sớm.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
JBL.WWE nói:
bác nào cho em con số đợi trong bao lâu thì bán được ko bác. Đầu cơ kiểu ôm sân bay như nàythì có mà ăn cám. Chắc ở đây ít bác nào nhà gần sân bay nên chưa hiểu, nhà cậu em cách sân bay cả 3 km mà mỗi ngày hứng tiếng động cơ của nó vài chục lần lên xuống thì chỉ muốn dọn nhà đi cho sớm.

Nhà ở khu vực Trường sơn hay Hậu giang vậy bác?Mấy khu này giá rẻ bèo do ỒN .

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
JBL.WWE nói:

Khi nào vàng lên 50tr/L thì bán sẽ lời bác ah.

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Lyudmila nói:
Thói quen " nhất cận thị, nhị cận giang" của người Vn có lẽ còn lâu lắm mới thay đổi được. Long Thành đang được vẽ ra thành một miếng bánh ngon khi có đường cao tốc, có sân bay.. tuy nhiên với 70km về đến SG thì cũng còn khá lâu nó mới trở thành một đô thị vệ tinh... nên những dự án mà đất phân lô tới 5tr/m2 thì hơi khó ra. Em thấy nó cũng có đôi nét giống Ba Vì, nơi mà nhiều nhà đầu tư thứ cấp đang méo mặt.

Long Thành (cận giang) khác xa Ba Vì (tọa sơn) chứ bác
- 10 năm nữa 70km là "muỗi" :D - Bà con vùng "xâu" vùng xa lên tắm "Vũng sình", đêm về ngủ Long Thành khỏi sợ bị "chém" :D - sáng hôm sau ra sân bay đi du lịch bên Mẻo luôn.....

Đất phân lô mà 5tr/m2 để mua cho 5-10 năm sau thì quá chát. Nếu em mà mua Long Thành thì kiếm 1 cái "vườn: mít, sầu riêng gì đó" trị giá khoảng 1 tỷ thì 5-10 năm sau sẽ có giá hơn.

Hạng D
29/11/06
3.955
10.129
113
vankhanhktpn nói:
JBL.WWE nói:

Nhà ở khu vực Trường sơn hay Hậu giang vậy bác?Mấy khu này giá rẻ bèo do ỒN .

Hướng của 2 đường này ko phải hướng lên xuống của máy bay nên bác ít nghe ồn và sở hữu 1 căn nhà tại đây đồng nghĩa với việc có khả năng mỗi tháng kiếm được mấy chục chai tiền cho thuê nhà (làm văn phòng cty) nên giá cao ngất ngưởng. Ngày làm việc đêm chỉ có bảo vệ ở nên cũng ko ảnh hưởng mấy.
Hướng lên và xuống của máy bay nằm ở trục đường gì (em quên tên rồi) bên Gò Vấp và phường 15 Tân Bình. Nhà ko cho xây cao quá 2 tầng, đêm thì máy bay cứ xé tọac âm thanh nên... giá nhà đất tương đối bèo nhèo. Bác nào muốn sinh nhiều con thì mới nên ở đây :D.

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
em lôi lên xin hỏi lại các bác thế 2015 khởi công , bây giờ đã đầu tư đựoc chưa ? để em xuống tiền !.

Hạng B2
13/2/12
119
1
0
xì trum già nói:
em lôi lên xin hỏi lại các bác thế 2015 khởi công , bây giờ đã đầu tư đựoc chưa ? để em xuống tiền !.
tùy bác ! cao tốc nó cũng làm gần xong rồi ! còn nó cũng cách sân bay 3km, ngay khu tái định cư giải tỏa của sân bay , với lại còn thị trấn long thành ngay đó , đường 769là đường duy nhất đi vào sân bay bằng xe máy và ô tô nếu đi từ long thành,biên hòa và bình dương .
<span style=""color: #0000ff;"">Giá 5tr/m2 khu này là quá mắc ! em bán có 2,3tr/m2 thôi , có sổ đỏ sang tên ngay nhé cạnh bên dự án Aquamarine của nam tiến và chung cơ sở hạ tầng lun :D:D. chi tiết thì cứ PM em :p </span>

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/5/12
205
27
28
michaelpham85 nói:
xì trum già nói:
tùy bác ! cao tốc nó cũng làm gần xong rồi ! còn nó cũng cách sân bay 3km, ngay khu tái định cư giải tỏa của sân bay , với lại còn thị trấn long thành ngay đó , đường 769là đường duy nhất đi vào sân bay bằng xe máy và ô tô nếu đi từ long thành,biên hòa và bình dương .
<span style=""color: #0000ff;"">Giá 5tr/m2 khu này là quá mắc ! em bán có 2,3tr/m2 thôi , có sổ đỏ sang tên ngay nhé cạnh bên dự án Aquamarine của nam tiến và chung cơ sở hạ tầng lun :D:D. chi tiết thì cứ PM em :p </span>
chỗ em có 1,6tr/m2. sổ đỏ trao tay ngay hehe. bác chê dự án người ta quá. em cũng ngại... mặc dù em hổng có sales bên này :D:D

Hạng B2
13/2/12
119
1
0
huynhkhainguyen nói:
michaelpham85 nói:
xì trum già nói:
chỗ em có 1,6tr/m2. sổ đỏ trao tay ngay hehe. bác chê dự án người ta quá. em cũng ngại... mặc dù em hổng có sales bên này :D:D
chỗ bác là chỗ nào hay là đâu đâu ngoài xa xa ^^ ! em chưa chê dự án nào nhé , em chỉ phân tích vị trí dự án và giá thành thực tế ở đó ! thật ra bán 5tr/m2 khu này thì lời cũng kha khá ^^ , còn 1,6tr/m2 như bác nói thì chắc chắn ko phải đường 769 rồi ;);)

Status
Không mở trả lời sau này.