Hạng B2
9/2/06
128
0
16
Chuyến đi vừa rồi như vậy thâm của bác Suv75 hết 700.000 + 670.000 = 1.370.000 đ, cũng đâu có ít? các bác Musso 2002, daviddvt, bác nhầmgiá cho biết í kiến thế nào?

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
moto nói:
Chuyến đi vừa rồi như vậy thâm của bác Suv75 hết 700.000 + 670.000 = 1.370.000 đ, cũng đâu có ít? các bác Musso 2002, daviddvt, bác nhầmgiá cho biết í kiến thế nào?

là sao bác? em chưa hiểu...bác suv75 đã thông chưa? em hỏi bác là có bị thâm ko ae cùng nhau share mà....

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Các bác và em chủ yếu là có một cuộc off vui vẻ mà. Em cũng không tính nên không biết và không quan tâm là thâm hay thừa bác moto ạ. Vui nhất là chuyến đi tạo được bước chạy đà cho các hoạt động off của hội Ssangyong chúng ta, vốn quá trầm lắng xo với các chi hội chính thức của OS. Hy vọng lần sau em sẽ có thêm nhiều thời gian để nghiên cứu và tiền trạm trước lộ trình và điều kiện vật chất cho các chuyến đi sau của hội Ssangyong. Em hy vọng và rất vui nếu tất cả các bác có thể bỏ qua về những bất tiện trong chuyến đi lần này.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
Các bác và em chủ yếu là có một cuộc off vui vẻ mà. Em cũng không tính nên không biết và không quan tâm là thâm hay thừa bác moto ạ. Vui nhất là chuyến đi tạo được bước chạy đà cho các hoạt động off của hội Ssangyong chúng ta, vốn quá trầm lắng xo với các chi hội chính thức của OS. Hy vọng lần sau em sẽ có thêm nhiều thời gian để nghiên cứu và tiền trạm trước lộ trình và điều kiện vật chất cho các chuyến đi sau của hội Ssangyong. Em hy vọng và rất vui nếu tất cả các bác có thể bỏ qua về những bất tiện trong chuyến đi lần này.

hi bác, em thì vô tư....ko bùn phiền gì....em vừa về tới nhà là bà cụ đau lại phải nhập viện lại....
hi vọng lần sau muốn đi đâu...chúng ta họp, rùi cho 2 ae đi tiền trạm...
chuyến này em thấy vui đấy....em chỉ ngại các bác nhớn tuổi...

Hạng B2
9/2/06
128
0
16
suv75 nói:
Các bác và em chủ yếu là có một cuộc off vui vẻ mà. Em cũng không tính nên không biết và không quan tâm là thâm hay thừa bác moto ạ. Vui nhất là chuyến đi tạo được bước chạy đà cho các hoạt động off của hội Ssangyong chúng ta, vốn quá trầm lắng xo với các chi hội chính thức của OS. Hy vọng lần sau em sẽ có thêm nhiều thời gian để nghiên cứu và tiền trạm trước lộ trình và điều kiện vật chất cho các chuyến đi sau của hội Ssangyong. Em hy vọng và rất vui nếu tất cả các bác có thể bỏ qua về những bất tiện trong chuyến đi lần này.

Em áy náy vì thấy bác đem thân mình ra hi sinh cho anh em nhiều quá. Lần này là lần đầu mà, chắc chắn có nhiều thứ chưa ok nhưng riêng em thì em thấy rất vui, chỉ mong lần sau có người (kể cả em) trợ lý cho bác để chuyến đi mỹ mãn hơn.

Em xin post tiếp hình, đây là nơi chúng ta phải làm quả U-turn vì đi vào đường đang sửa chữa.

Đặt gạch off Sếu Đầu Đỏ - Tràm Chim Tam Nông - 17 và 18/04/2009

Hạng B2
16/9/09
168
23
18
Bác moto đem xe đi kiểm tra thắng nhé. Chắc chỉ vệ sinh thôi , không có gì trầm trọng đâu.

Hạng B2
16/9/09
168
23
18
moto nói:

Em đã gửi bác suv75 500.000 rồi, thiếu đủ gì bác cho em biết nhá !

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
báo cáo , tối qua em đã về nhà an toàn và khỏe mạnh
@moto . vo tu di bac vì em cũng hay gặp bác SUV . cứ PM rồi em đóng lúa tiếp
Hình đẹp đâu lên đi các bác ơi . nóng lòng quá.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
nhamtiensinh nói:
báo cáo , tối qua em đã về nhà an toàn và khỏe mạnh
@moto . vo tu di bac vì em cũng hay gặp bác SUV . cứ PM rồi em đóng lúa tiếp
Hình đẹp đâu lên đi các bác ơi . nóng lòng quá.

bác có chăm, sóc....các em models đó ko? ganh tị với bác....thui, bác về khoẻ là mừng....chứ cứ nghĩ bác về đi = 2 đầu gối....hehehehehe