trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Hiện đường 19, 20 cán nhựa sẽ xong trước Tết. Qua Tết, kế hoạch đường 17, 18 sẽ cán nhựa lại nha bà con ( đứa em nói 90%). Hy vọng khu này ngày một tươm tất.

Hạng B1
22/9/18
52
63
18
Hiện đường 19, 20 cán nhựa sẽ xong trước Tết. Qua Tết, kế hoạch đường 17, 18 sẽ cán nhựa lại nha bà con ( đứa em nói 90%). Hy vọng khu này ngày một tươm tất.
Duong 20 trang nhua co mo rong them ti nao ko bac, duong hep qua

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Bác nào rành khu này định giá giùm tui cái : Hẻm xe hơi Hiệp Bình, cách Hiệp Bình khoảng 20m, 1 sẹc nhìn thẳng ra Hiệp Bình, 100m2 thổ cư sổ đỏ, ngang 4 x 25 đất, đã xây 5 nhà trọ hoàn công đầy đủ đang cho thuê, qh khu dân cư giờ giá rổ ntn? Cảm ơn các bác.

Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Mình không biết nhưng đất dt này thì 100% sổ chung (nếu may mắn có sổ :D) mà giá chắc cũng không có giá này đâu. Mình khuyên chân tình anh là tiền ít thì góp căn chung cư be bé ở anh ạ. 4x9, sổ chung với giấy tay thì anh trông chờ gì ờ tương lai?
Cám ơn

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
mỗi lần cán nhựa, là các bác thấy nhà mình ló thấp thêm 1 miếng :D ,đường số 1 trạm đăng kiểm ló nân lên cũng 2 tấc sao ý

• Like
Reactions: trt
Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Bác nào rành khu này định giá giùm tui cái : Hẻm xe hơi Hiệp Bình, cách Hiệp Bình khoảng 20m, 1 sẹc nhìn thẳng ra Hiệp Bình, 100m2 thổ cư sổ đỏ, ngang 4 x 25 đất, đã xây 5 nhà trọ hoàn công đầy đủ đang cho thuê, qh khu dân cư giờ giá rổ ntn? Cảm ơn các bác.
tùy duyên 70-85, tùy vị trí, tùy khả năng khai thác, tùy đủ thứ :D

với vai trò người bán, thì lúc nào cũng mong mún theo thời giá

với vai trò người mua, thì lúc nào cũng chê bai đủ đường để mong muốn giá rẻ vì lực mình còn yếu mà cứ thích vị trí ngon. đất xéo, tóp xíu,,,, có cái cống trước, có cột điện, nước máy yếu, hàng xóm nhậu nhẹt, thằng đổ rác lâu, chó ị bậy.... mưa lớn thoát ko kịp, xe cont vào ko được mặc dầu đường xe hơi :D...vvv.... em tiếp đa số nhưng thành phần này nhiều: lực yếu, thiếu tầm nhìn... kênh kiệu khi có trong tay vài chục tỏi

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
tùy duyên 70-85, tùy vị trí, tùy khả năng khai thác, tùy đủ thứ :D

với vai trò người bán, thì lúc nào cũng mong mún theo thời giá

với vai trò người mua, thì lúc nào cũng chê bai đủ đường để mong muốn giá rẻ vì lực mình còn yếu mà cứ thích vị trí ngon. đất xéo, tóp xíu,,,, có cái cống trước, có cột điện, nước máy yếu, hàng xóm nhậu nhẹt, thằng đổ rác lâu, chó ị bậy.... mưa lớn thoát ko kịp, xe cont vào ko được mặc dầu đường xe hơi :D...vvv.... em tiếp đa số nhưng thành phần này nhiều: lực yếu, thiếu tầm nhìn... kênh kiệu khi có trong tay vài chục tỏi
hi thành phần này nhiều lắm bác, 6-7 tỷ ở PN mà đòi xe hơi ngủ trong nhà:D giống như ở rừng xuống vậy. còn đòi hợp hướng đúng hướng, ngang từ 4m, DT 60m mới được.