Tập Lái
2/9/18
20
8
3
Mấy bác cho hỏi trên bản đồ quy hoạch quận TĐ chỗ vòng xoay chân cầu vượt bình lợi PVĐ có vẽ 1 vòng tròn rất lớn, nhà đất nằm trong đó đều là đất giao thông. Cái quy hoạch này có dự kiến thực hiện khi nào không vậy?

Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Mấy bác cho hỏi trên bản đồ quy hoạch quận TĐ chỗ vòng xoay chân cầu vượt bình lợi PVĐ có vẽ 1 vòng tròn rất lớn, nhà đất nằm trong đó đều là đất giao thông. Cái quy hoạch này có dự kiến thực hiện khi nào không vậy?

Theo quy trình thì chắc đời con hoặc đời cháu bác sẽ bắt đầu khảo sát...

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Khả năng khó bác ah, vì cái dự án Trung tâm Hội nghị tiệc cưới đang xây ngay trong vòng tròn.

Tập Lái
2/9/18
20
8
3
Theo quy trình thì chắc đời con hoặc đời cháu bác sẽ bắt đầu khảo sát...
Khả năng khó bác ah, vì cái dự án Trung tâm Hội nghị tiệc cưới đang xây ngay trong vòng tròn.
Vậy theo các bác có nên mua nhà nằm trong vòng tròn này k nhỉ? Giá thì tương đối rẻ hơn xung quanh nhưng sợ bị giải tỏa làm đường. Khu vực này giờ khó mà kiếm được giá < 2 tỏi k dính quy hoạch.

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Vậy theo các bác có nên mua nhà nằm trong vòng tròn này k nhỉ? Giá thì tương đối rẻ hơn xung quanh nhưng sợ bị giải tỏa làm đường. Khu vực này giờ khó mà kiếm được giá < 2 tỏi k dính quy hoạch.
Em thấy Trung tâm tiệc cưới đâu dính cái Vòng tròn đấy đâu. Em thấy cái Vòng tròn này dễ làm hơn và đẹp hơn cái Ngã 6 liệt sĩ. Nếu là em thì em sẽ ưu tiên cái Vòng tròn này. :)
Dưới 2 tỏi thì đúng là khó kiếm được thật.

• Like
Reactions: alviss127 and Mr.N