Hạng C
13/5/16
543
1.393
93
53
Giga mall vừa kinh doanh vừa hoàn thiện tiếp, công nhân vẫn tiếp tục thi công, nhiều khu vệ sinh chưa thể sử dụng, các mặt bằng cho thuê cũng còn trống vài nơi, hôm nay thứ hai thấy vắng lại rồi, đường xá thông thoáng ko còn ùn ứ nữa, vào trong thấy thiết kế gần giống Aeon mall nhưng nhỏ hơn, được cái ngay mặt tiền đường, gần vòng xoay, cầu đi bộ nên ra vô khá thuận lợi.

Giga mall vừa kinh doanh vừa hoàn thiện tiếp, công nhân vẫn tiếp tục thi công, nhiều khu vệ sinh chưa thể sử dụng, các mặt bằng cho thuê cũng còn trống vài nơi, hôm nay thứ hai thấy vắng lại rồi, đường xá thông thoáng ko còn ùn ứ nữa, vào trong thấy thiết kế gần giống Aeon mall nhưng nhỏ hơn, được cái ngay mặt tiền đường, gần vòng xoay, cầu đi bộ nên ra vô khá thuận lợi.

em nghe giang hồ đồn có nhiều khuyến mại lắm, không biết có thiết thực hay chỉ là voucher tào lao

Hạng C
13/5/16
543
1.393
93
53
em nghe giang hồ đồn có nhiều khuyến mại lắm, không biết có thiết thực hay chỉ là voucher tào lao
Cũng có bác à, tôi vào Coopxtra mua hàng 2tr, đến quầy dịch vụ khách hàng họ chiết khấu 150k, cho vài phiếu rút thăm may mắn để điền thông tin bỏ vô hòm chờ trúng thưởng, chắc bác tới nơi này vào buổi tối sẽ đẹp hơn vì hệ thống ánh sáng đang hoàn thiện mà cũng lung linh lắm rồi.

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Trung tâm thương mại thì chủ yếu là buổi tối và cuối tuần. Ban ngày thì chủ yếu rạp phim, fitness, khu vui chơi. Aeon Mall cũng vậy. Gigamall mà cho thuê full thì tối tối chắc đông vui lắm.

Hạng B2
7/6/17
167
119
43
39
đất lẻ 8x16 đường nhánh của đường 23 giá giờ nhiu các bác ? có nên xây lên cho thuê ko ? đang để đất không uổng quá
Đất này bác có bán ko? em đang quan tâm, nếu bán thì PM em nhé

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Mặt tiền Phạm Văn Đồng gần Gigamall chưa thấy cái Karaoke nào bự nhỉ? Mọc lên cái karaoke thì chắc đông lắm :)