Hạng B2
9/4/19
109
107
61
35
Nhà em hẻm 3 gác, 49m2( 8.2*6) sau lưng cá sấu hoa cà, 1 trệt 2 lầu, sân thượng, mỗi lầu 2 pn,2wc dùng để cho thuê, trệt làm 1pn và chỗ để xe giờ bán dc cỡ bn nhỉ? hoàn công t1/2019, xay 100℅

Hạng B2
9/4/19
109
107
61
35
Em yếu tim lắm nên các bác đừng lùa em...

Dự án trọng điểm quốc gia giao cắt giao thông của metro, đường trên cao, xe lửa, đại lộ PBĐ.. mà bỏ dễ thế sao bác...
TP ko làm dc fo NS trung ương ko cấp... TP cũng ko có quyền bỏ quy hoạch thì hi vọng gì bác
Sợ bỏ quy hoạch ga nhưng nó làm kiểu BOT cho doanh nghiệp xây dựng đường sắt trên cao đổi lấy đất.Chứ miếng mồi ngon kiểu này nhà nước chằng để cho dân đâu, nợ công đang nhiều, khu này mà vin nó đầu tư vào đổi lấy đất làm dự án lại ngon, giờ củi đang cháy dữ quá nên chắc k ai dám làm, cỡ vài năm nữa thanh đa với khu này giống thủ thiêm hết

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Sợ bỏ quy hoạch ga nhưng nó làm kiểu BOT cho doanh nghiệp xây dựng đường sắt trên cao đổi lấy đất.Chứ miếng mồi ngon kiểu này nhà nước chằng để cho dân đâu, nợ công đang nhiều, khu này mà vin nó đầu tư vào đổi lấy đất làm dự án lại ngon, giờ củi đang cháy dữ quá nên chắc k ai dám làm, cỡ vài năm nữa thanh đa với khu này giống thủ thiêm hết
Em cũng nghĩ như bác. Anh Vin mà nhảy vào là trong 1 năm là khác hẳn. :)
Đất lớn và đẹp, giá rẻ mà cách trung tâm 8km thì chỉ còn Thanh Đa Bình Quới và Phạm Văn Đồng.

Hạng B2
6/9/18
205
127
43
Bên đường số 12 chỗ coomarp bình triệu nền biệt thự hơn 200m2 đang rao 70tr/m.
Vậy nền nhỏ thì giá cỡ nhiu nhỉ?
Cuối đường này có nguyên khu đất ruộng rất lớn để là QH đất dự án nhà ở cao tầng hàng chục năm rùi mà chả thấy có động tĩnh gì.

Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Bên đường số 12 chỗ coomarp bình triệu nền biệt thự hơn 200m2 đang rao 70tr/m.
Vậy nền nhỏ thì giá cỡ nhiu nhỉ?
Cuối đường này có nguyên khu đất ruộng rất lớn để là QH đất dự án nhà ở cao tầng hàng chục năm rùi mà chả thấy có động tĩnh gì.
Khu cuối đường Coop Bình Triệu là dự án chung cư, nhà phố của Thủ Đức House, đang trong giai đoạn "chạy pháp lý dự án"

trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Dạo này khu xung quanh Giga mall có gì mới không các bác ơi? Bên đường 23 em theo dõi thì chẳng thấy ai bán buôn nhà đất gì cả...