Hạng B2
6/9/18
205
127
43
0

Bọn này nói cho vui, trấn an người dân nhằm tạo niềm tin để giữ ghế thôi chứ tiền đâu mà làm. Thủ Thiêm....và 1 đống dự án quan trọng khác kìa.
Em cũng đang thắc mắc vụ này, vì đoạn QL13 HBP đang làm đường cống thoát nước 2 bên đường, nếu giờ mở đường thì cái đường cống này nằm ra đường xe chạy rồi?
Không biết có làm cống luôn bên đoạn QL13 HBC không nữa

Hạng D
22/8/16
2.244
23.102
113
Em cũng đang thắc mắc vụ này, vì đoạn QL13 HBP đang làm đường cống thoát nước 2 bên đường, nếu giờ mở đường thì cái đường cống này nằm ra đường xe chạy rồi?
Không biết có làm cống luôn bên đoạn QL13 HBC không nữa
5 năm nữa chắc cũng chưa có gì. Đường to mà cống bé tẹo.

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
0

Bọn này nói cho vui, trấn an người dân nhằm tạo niềm tin để giữ ghế thôi chứ tiền đâu mà làm. Thủ Thiêm....và 1 đống dự án quan trọng khác kìa.
Cái QL 13 và ga Bình Triệu đứng hình mười mấy năm nay mà có ông nào mất ghế đâu bác. Cần gì phải tạo niềm tin.
Với lại bác Ninh này vừa mới nhận dự án lại từ đơn vị khác. Cần gì củng cố niềm tin ạ? :)

Hạng B2
6/9/18
205
127
43
Các bác cho em hỏi là em tra QH trên https://ttqh-thuduc.tphcm.gov.vn/maps theo số tờ, số thửa trên sổ. Thường thì tra được vị trí bds nhưng có khi không tra được, em tưởng là do sổ cấp mới nên chưa cập nhật nhưng cũng có 1 số sổ cũ em tra theo số tờ, số thửa k ra kết quả. Vậy cái này có phải sổ giả k?

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Các bác cho em hỏi là em tra QH trên https://ttqh-thuduc.tphcm.gov.vn/maps theo số tờ, số thửa trên sổ. Thường thì tra được vị trí bds nhưng có khi không tra được, em tưởng là do sổ cấp mới nên chưa cập nhật nhưng cũng có 1 số sổ cũ em tra theo số tờ, số thửa k ra kết quả. Vậy cái này có phải sổ giả k?
nhiều khi đất tách sổ k tra ra được,, bác tra bằng tọa độ đó

Hạng B2
6/9/18
205
127
43
nhiều khi đất tách sổ k tra ra được,, bác tra bằng tọa độ đó
Phải nhập hết cái bảng tọa độ hả bác? Hình chụp sổ thường bị mờ chỗ tọa độ k thấy rõ hết số nên em chưa thử

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Phải nhập hết cái bảng tọa độ hả bác? Hình chụp sổ thường bị mờ chỗ tọa độ k thấy rõ hết số nên em chưa thử
Nhập 1 cái thôi k cần nhiều.. k thì đến tận nơi định vị