Tư Vấn Đầu Tư Đất nền đà nẵng tụt sâu

ppp confirmed
Tập Lái
1/7/20
1
1
1
35
Khu FPT City giờ cư dân đông đúc chưa mọi người? Cho minh hỏi tầm tiền 3tỷ thì mua ở đâu khu dân cư đông đúc?

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
13/4/09
518
14.823
93
Khu FPT City giờ cư dân đông đúc chưa mọi người? Cho minh hỏi tầm tiền 3tỷ thì mua ở đâu khu dân cư đông đúc?
3 tỷ dân cư đông đúc thì khu Nam Cầu Cẩm Lệ, quy hoạch đường 5m5 hoặc đi xa hơn tí về gần chợ Miếu Bông thì có đường 7m5. Hoặc khu Phước Lý - Hòa Minh

Hạng C
25/4/15
614
669
93
44
fpt thì còn vắng hoe à bác, em thấy xích lên trên nam hòa xuân thì ở đông hôn, bác nên đi thực tế, em thì cũng chạy qua thì thấy dị chứ k phải thổ địa khu này

Hạng B2
12/9/15
177
997
93
Đất nền ĐN khu quy hoạch đàng hoàng 70 - 80m2 chừng 1.5 tỷ thì mua cũng được, xây 1 tỷ nữa.

Mắc hơn nữa thì người SG, HN mua chẳng để làm gì, phí.
1.5 tỷ là câu chuyện cách đây từ lâu rồi chứ giờ em nghĩ đáy giữa giữa hòa xuân cũng ko thể nào dưới 2 tỷ được.

đất DN vẫn hấp dẫn so với SG, HN cùng tầm giá vì tầm tiền thậm chí mua ngoại ô SG còn khó, khéo phải ra tận bình dương trong khi ở DN thì vào trung tâm có 10p

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
12/10/16
113
3.456
94
43
1.5 tỷ là câu chuyện cách đây từ lâu rồi chứ giờ em nghĩ đáy giữa giữa hòa xuân cũng ko thể nào dưới 2 tỷ được.

đất DN vẫn hấp dẫn so với SG, HN cùng tầm giá vì tầm tiền thậm chí mua ngoại ô SG còn khó, khéo phải ra tận bình dương trong khi ở DN thì vào trung tâm có 10p
già cả nghỉ hu về DN thì tạm ok thôi (mưa bão DN vẫn dính). chứ còn tuổi lao động mà về đó chỉ có bốc đất mà ăn. Cơ hội thì chỉ có nhiều ở SG, HN.

Hạng B1
15/2/17
56
102
33
Các bác phân tích giúp em các khu Nam Cẩm Lệ, Nam NgTri Phương, Nam Hòa Xuân với. Em mới về ĐN nên mù tịt chả bik khu nào vô khu nào, em thấy khu Nam NTP là đẹp nhất nhưng ko bik giờ có nên mua chưa các bác, em trả giá xuống một hai trăm mà thấy chủ đất vẫn còn cứng lắm.

Hạng C
13/4/09
518
14.823
93
Dĩ nhiên là nam NTP là ngon nhất rồi. Sau đó mới đến nam Hoà Xuân, rồi đến nam cầu Cẩm Lệ.
khu nam Hoà Xuân và NTP đường từ 7m5 trở lên, dân cư từ các tỉnh khác đổ về nên nhà cửa đẹp hơn, văn minh hơn, đường xá rộng rải. Nếu mua ở thì 2 khu này ok hơn.
Nam Cẩm Lệ là dự án của thành phố đường có cả 5m5, chủ yếu là dân cư cũ tái định cư nên lộn xộn hơn.

• Like
Reactions: HoangQuan25
Hạng B2
14/3/16
267
486
63
cùng giá đó thì ra gần biển hơn mua hay hơn chứ nhỉ, giá same same, chỉ là không đông dân bằng

• Like
Reactions: Thanh tuyen 123
Hạng C
25/4/15
614
669
93
44
Dĩ nhiên là nam NTP là ngon nhất rồi. Sau đó mới đến nam Hoà Xuân, rồi đến nam cầu Cẩm Lệ.
khu nam Hoà Xuân và NTP đường từ 7m5 trở lên, dân cư từ các tỉnh khác đổ về nên nhà cửa đẹp hơn, văn minh hơn, đường xá rộng rải. Nếu mua ở thì 2 khu này ok hơn.
Nam Cẩm Lệ là dự án của thành phố đường có cả 5m5, chủ yếu là dân cư cũ tái định cư nên lộn xộn hơn.
Anh biết Nam Hòa Xuân giá cả dạo này sao rồi ko anh ? Tầm 2ti kiếm đc nền nho nhỏ ở đây ko ạ ?

• Like
Reactions: HoangTra