Hạng B2
1/4/19
259
68
56
31
Lý thuyết là thế, còn thực tế thì biết khi nào có sổ :D Hiện có căn nào có sổ chưa bác :D
Hiện mua bán vẫn lên công ty hủy hợp đồng cũ và ký hợp đồng mới, không công chứng gì luôn.
Chính xác là vậy. Em mới gọi cho bên CĐT, bên đó đang gom hồ sơ để làm sổ đợt này. Xây xong thì cấp HĐMB. 1 trệt 3 lầu

Hạng B2
20/2/16
114
176
43
Em Còn vài nền biệt thự Khu Phú Nhuận - Liên Phường Quận 9.
B16 dt 294m2 góc 2 mặt tiền
A1.11 dt 21.7x20
J25 313m2 MT Sông
L6 dt 13x20m TTTM
K37 dt 355m2 MT Sông
M27 dt 384m2
Bác nào thích xây thích ở em để lại giá cả thượng thoải mái trong Os này, dc giá em cho ra đi
2 nền K37, M27 bác còn k? Ib em nha.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
2 năm trước, em thấy anh mua Phú Nhuận PL B, nền lớn, hình như 10 tỉ, em quá bất ngờ.

thật sự không hiểu nổi !
Đúng rồi bác, nền đấy mình cũng công nhận là 2 năm nay chưa có lời, cũng phù hợp với thị trường nói chung và hiện trạng khu Phú Nhuận nói riêng. Tuy nhiên mình rất kết khu này và tin tưởng vào tiềm năng của nó, nên mình vẫn không thấy có vấn đề gì cả. Lúc mua mình cũng có tâm sự với các bác trên này là mình xác định đầu tư dài hạn 5-10 năm ở đây mà. Bù lại mình cũng đã có ăn đối với những vị trí khác như mặt tiền LP, mặt tiền NDT, Khang An, Kiến Á... nên tính ra khu vực này mấy năm qua cũng ko phụ lại niềm tin của mình :)

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đúng rồi bác, nền đấy mình cũng công nhận là 2 năm nay chưa có lời, cũng phù hợp với thị trường nói chung và hiện trạng khu Phú Nhuận nói riêng. Tuy nhiên mình rất kết khu này và tin tưởng vào tiềm năng của nó, nên mình vẫn không thấy có vấn đề gì cả. Lúc mua mình cũng có tâm sự với các bác trên này là mình xác định đầu tư dài hạn 5-10 năm ở đây mà. Bù lại mình cũng đã có ăn đối với những vị trí khác như mặt tiền LP, mặt tiền NDT, Khang An, Kiến Á... nên tính ra khu vực này mấy năm qua cũng ko phụ lại niềm tin của mình :)
Hài !
Tui vẫn còn nhớ lúc trước bác bảo là sau này nó như song hành xa lộ hà nội cơ mà.
Giờ còn chưa tỉnh giấc nữa cơ àh !
Còn khuya nó mới trở nên như song hành xa lộ hà nội nhé. Cứ mơ đi !!!

Hạng B1
22/9/16
57
25
19
40
Rất cùng quan điểm với Bác, vị trí địa lý khu Phú Nhuận với quy hoạch Khu Biệt Thự hiện tại không có khu nào có quỹ đất như vậy và vị trí thuận lợi như vậy.

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
các vị trí khác bác @Nickel2012 vẫn còn giữ à hay chốt lời xoay ra Liên Phường hết rồi :D