Thảo Luật Chung Đất nền Hóc Môn

Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49
Bác nào có mối bán nhà đất hóc môn để ở giới thiệu em với. Giá tầm 600t trở về. Nhà đất có hoặc kg có giấy tờ mua tự làm, miễn kg giải tỏa không dính dự án qh.

• Like
Reactions: hantuquy121
Tập Lái
11/2/17
0
4
2
34
Các bác ở hóc môn cho em hỏi về vụ giải quyết nước thải sinh hoạt như thế nào khi xây. Mấy hôm nay vợ chồng em lượn coi cũng đc kha khá miếng ưng ý về diện tích vị trí đường xá nhưng toàn là đường không có cống, ngay đến đường dương công khi cũng không có cống?!?

Trước giờ bọn em chưa bao giờ đầu tư mua xa khỏi trung tâm nên hơi khớp vụ này.

Tập Lái
19/2/17
33
34
18
Các bác ở hóc môn cho em hỏi về vụ giải quyết nước thải sinh hoạt như thế nào khi xây. Mấy hôm nay vợ chồng em lượn coi cũng đc kha khá miếng ưng ý về diện tích vị trí đường xá nhưng toàn là đường không có cống, ngay đến đường dương công khi cũng không có cống?!?

Luc truoc minh o Xuan Thoi Thuong, nguoi ta cho nuoc thai sinh hoat thoat xuong be tu hoai ben duoi. Be cang lon thi chua cang lau. Khoang 5 nam hut 1 lan.

• Like
Reactions: polompop
Hạng B2
10/1/11
392
437
63

bác cứ mua xây hầm tự rút, đi ống sẵn ra trươc nhà chờ. Khi nào người ta làm cống thì mình đấu nối vô luôn. Nhà em Nguyễn Văn Bứa có cống thoát nước rồi mà.

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Bác nào có mối bán nhà đất hóc môn để ở giới thiệu em với. Giá tầm 600t trở về. Nhà đất có hoặc kg có giấy tờ mua tự làm, miễn kg giải tỏa không dính dự án qh.
600 mua đất thì dc còn nhà thì nhỏ lắm.

Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49

Bác lượn Hóc Môn có miếng đất nào ok bác không mua chỉ em với bác. Tks bác