Tư Vấn Đầu Tư Đất nền Long Phước quận 9

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Bác buồn cười ... giup việc di ngay chân shophouse vin mart cái é gi ko có

có di chợ thi củng giup viec di tới phien bác di ?
Dân dưới đây giàu dữ vậy à? Thuê nhà 4-5tr, toàn sinh viên và trí thức nghèo về ở nhưng thuê hẳn gv đi chợ hằng ngày lương 8-9tr

• Like
  • Haha
Reactions: Misa85 and Tommyteo
Hạng B2
19/2/20
442
435
63
Dân dưới đây giàu dữ vậy à? Thuê nhà 4-5tr, toàn sinh viên và trí thức nghèo về ở nhưng thuê hẳn gv đi chợ hằng ngày lương 8-9tr
Tèo ơi, ông này dám bảo dân vinhomes toàn là sinh viên, trí thức nghèo kìa Tèo oooo >"<

Kiểu này thì gái xinh trong Vin bị mấy anh chủ đất xdm xung quanh cua hết còn gì >"<

• Haha
Reactions: HAnhPKL
Hạng D
19/7/20
3.141
1.915
113
Ho Chi Minh
21h30: là cư dân trả tiền phí gửi xe nguyên tháng nhưng giờ này đã hết chỗ đỗ xe phải đỗ ngay lối đi (Đây là lần thứ 3 phải đỗ như vậy). Không hiểu do quá tải cư dân về nhiều quá hay BQL kinh doanh cho gửi xe qua đêm thu tiền theo ngày hay ntn nhưng đã 1 lần phản ánh lên cả tổng đài nhưng ko có cách giải quyết hay trả lời thích đáng. Kêu ai bây giờ đây hỡi cộng đồng cư dân VHGP???
Đất nền Long Phước quận 9

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Tèo ơi, ông này dám bảo dân vinhomes toàn là sinh viên, trí thức nghèo kìa Tèo oooo >"<

Kiểu này thì gái xinh trong Vin bị mấy anh chủ đất xdm xung quanh cua hết còn gì >"<
Vào nhóm cộng đồng grand park để thấy dân trong đây luộm thuộm thế nào
21h30: là cư dân trả tiền phí gửi xe nguyên tháng nhưng giờ này đã hết chỗ đỗ xe phải đỗ ngay lối đi (Đây là lần thứ 3 phải đỗ như vậy). Không hiểu do quá tải cư dân về nhiều quá hay BQL kinh doanh cho gửi xe qua đêm thu tiền theo ngày hay ntn nhưng đã 1 lần phản ánh lên cả tổng đài nhưng ko có cách giải quyết hay trả lời thích đáng. Kêu ai bây giờ đây hỡi cộng đồng cư dân VHGP???View attachment 2819353
Ý bác là sao? Là do bãi nhận gởi xe ngoài nên quá tải. Chứ bên các toà khác vẫn đầy chỗ

Attachments

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
19/2/20
442
435
63
Bác Tèo là dân trong đó đấy. Bác nói thế khác nào nói xấu bác ấy >"< . Bác ấy kỳ thị ra mặt mấy chủ đất xdm xung quanh mà giờ bị nói xấu thế là ko vui đâu =))

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Bác Tèo là dân trong đó đấy. Bác nói thế khác nào nói xấu bác ấy >"< . Bác ấy kỳ thị ra mặt mấy chủ đất xdm xung quanh mà giờ bị nói xấu thế là ko vui đâu =))
1 dự án ngáo giá từ cđt đến người mua. Giờ rao cắt lỗ hàng loạt, SG này mua nhà mà phải cắt lỗ không nhiều. Trong đó VGP là nổi trội :)))))

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
14/6/17
121
209
43
35

Ý bác là sao? Là do bãi nhận gởi xe ngoài nên quá tải. Chứ bên các toà khác vẫn đầy chỗ
Làm j tới nỗi, tôi ở S503 đây, cư dân nhìn chung sạch sẽ văn minh hơn khu cc bình dân khác, có lẽ do ban qly họ nghiêm, có j bảo vệ nhắc ngay. Hồ bơi cần vân tay mới vô dc, khá sạch sẽ, bãi xe đầy chỗ trống.