Tập Lái
2/7/18
14
8
3
30
Dự tính cho thuê hoặc tự kinh doanh gì hiệu quả nhỉ mấy anh? Mình muốn hỏi mấy anh có kinh nghiệm khu vực Gần bv , bến xe , để cùng phân tích coi nó lợi thế ra sao, xem giá họ chào có hợp lí không? Còn khả năng lên tiếp không? Chứ giờ mặt tiền ngay trước Ung Buu la 130 rồi đó. Tranh nhau mua liệu có ổn không?
Một căn tầm 6 tỉ xây lên 3 tỉ là 9 tỉ, cho thuê 1 tháng khu quận 9 này nguyên căn được 30 triệu dễ không ?
Bên trong bệnh viện đã có nhà ăn ,bếp ăn vậy nhu cầu ra ăn phía ngoài BV cũng không cấp thiết lắm. Thường khi xây dựng quy mô thế này bên trong bệnh viện họ làm khép kín hết. Từ nhà ăn, nhà thuốc , nội trú v.v...
Nếu phía dứoi mặt tiền cho thuê quán ăn , nhà thuốc ,thì bên trên lầu cho thuê phòng trọ có hợp lí không?
Ngừoi có tiền , họ ở nội trú luôn, ngừơi nghèo hoặc ngừoi nhà ở tỉnh thì sẽ thuê trọ. Mà thời gian lưu trú sẽ không lâu dài.
Còn ngành nghề gì nữa và ưu điểm gì nữa mời mấy anh chém tiếp.
Ở đây bác có thể xây dựng cho thuê và có thể kinh doanh các dịch vụ đi kèm như. Nhà thuốc, dịch vụ ăn uống, phòng cho thuê ngắn hạn, dịch vụ chăm sóc sức khỏe, trung tâm tư vấn dịch vụ y tế, dịch vụ điều dưỡng phục hồi súc khỏe, Bác sĩ thuê mở phòng khám,.... đặt biệt xung quanh bệnh viện Ung Bướu 2 này không có nhiều vị trí kinh doanh được, nên chủ đầu tư bán giá vậy là thấy hợp lý rồi. Bây giờ mà chạy ra mặt tiền D400 mua giá cũng từ 80tr 1 mét mà cũng xây được tối đa 6 tầng hứng bụi tối ngày.
Bến xe miền đông mới nằm gần đó chủ yếu phục vụ cho nhu cầu đi lại của dân các tỉnh từ Bắc vào tận trong Nam tính ra cũng gần 50 tỉnh thành, trong khi Bệnh Viện Ung Bướu 2 nằm gần đó nên họ có nhu cầu khám chữa bệnh chỉ cần di chuyển qua chưa đến 5 phút.
Còn 1 phần nữa là em đảm bảo với Bác những gia đình bệnh nhân có điều kiện lúc nào họ cũng ưu tiên thuê phòng chất lượng cao bên ngoài và các dịch vị ăn uống bên ngoài. Cộng thêm là tình trạng ngày càng nhiều ngườ bị bệnh Ung thư do điều kiện môi trường và thực phẩm bẩn.
Nên Bác cứ yên tâm, mua ở đây đảm bảo có lời. Nếu tính ra cộng dự án Symbio Garden 137 hộ và thêm 70 hộ mặt tiền D400 đoạn đó nữa là xung quanh cái bệnh viện chà bá chỉ vỏn vẹn 200 hộ kinh doanh, mỗi ngày phục vụ ít nhất cũng hơn 5000 người.
Em là lính mới, có gì sai mong các bác Chém nhẹ tay ạ. Thanh Kiu

• Like
Reactions: caibantron
Tập Lái
15/1/18
3
8
3
30
Bệnh Ung thư không có phải cấp cứu cần chi phải nội trú trong bệnh viện cho mệt thân, ồn ào, mùi bệnh viện tùm lum mình chẳng thích rồi ăn uống chắc phải xếp hàng chờ cơm, mà cũng chẳng ngon lành gì. Mình nghĩ người giàu chẳng ai muốn ở nội trú, ăn cơm bệnh viện mà sẽ ra ngài ăn, ở khách sạn mini theo ngày, theo giờ gì đó. Ý kiến cá nhân.

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46
Bình tĩnh các bác ơi , cứ mua được đất là oke rồi ạ, đất đai có sinh ra bao giờ đâu , hehe . Lời lãi thì phải tùy vào duyên đấy ạ

Em bình tĩnh đấy chứ có làm gì đâu cụ? o_Oo_Oo_O
Sẵn thấy thêm 1 anh phân lô nhỏ lẻ mặt tiền đường 319 đang rao 47 bên trang kìa, em để ở dưới cho các cụ tham khảo. Như đã nói, vẫn còn 2 anh chuẩn bị ra hàng phía này. Em nghĩ cụ cũng biết 1 trong 2 anh ấy đấy

Phuongrain nói: ↑ cty em đang có dự án mặt tiền đường 319 hoàng hữu nam gần bệnh viện ung bướu phân lô nhỏ lẻ bác có nhu cầu thì ibox em hoặc lh:0934113442 bác nhé giá 47tr/m2

• Like
Reactions: nghia4949
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Em bình tĩnh đấy chứ có làm gì đâu cụ? o_Oo_Oo_O
Sẵn thấy thêm 1 anh phân lô nhỏ lẻ mặt tiền đường 319 đang rao 47 bên trang kìa, em để ở dưới cho các cụ tham khảo. Như đã nói, vẫn còn 2 anh chuẩn bị ra hàng phía này. Em nghĩ cụ cũng biết 1 trong 2 anh ấy đấy

Phuongrain nói: ↑ cty em đang có dự án mặt tiền đường 319 hoàng hữu nam gần bệnh viện ung bướu phân lô nhỏ lẻ bác có nhu cầu thì ibox em hoặc lh:0934113442 bác nhé giá 47tr/m2
Cái dự ớn nhỏ lẻ này nó nắm trong đường 319. Đường 319 này là đường cụt cho nên mở bán đã mấy tháng trời trôi qua rồi mà nó vẫn ế . Rất hiếm người nào thèm quan tâm !!!
Há há há

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Có Bác nào ôm được nhiều hàng từ dự án này chưa? Hiện Tại bên em đang có 1 số lượng khách muốn mua lại các nền của dự án quận 9 này. Khách ưu tiên mua những lô dãy LK1A, LK1B và LK1C. Bác Nào có hàng muốn bán lại inbox em nha.

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
30/8/18
18
1
3
27
Có Bác nào ôm được nhiều hàng từ dự án này chưa? Hiện Tại bên em đang có 1 số lượng khách muốn mua lại các nền của dự án quận 9 này. Khách ưu tiên mua những lô dãy LK1A, LK1B và LK1C. Bác Nào có hàng muốn bán lại inbox em nha.
Khách của e đang có ra hàng 1 số lô giá tốt lắm bác, giá ngang hoặc thấp hơn cđt nữa, khách của bác còn quan tâm không?