Hạng B2
5/4/11
393
4.145
93
Tui bổ sung thêm:
Trong bán kính 1km còn có cái khu du lịch suối tiên đã hoạt động từ lâu rồi...
Bác Phèo cho em hỏi Dự án Này và Dự án Thịnh Vượng , nền mặt tiền Hoàng Hữu Nam , bác đánh giá cái nào ưu thế hơn ? A8 A9 Thịnh Vượng rao
82 trieu / m2.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác Phèo cho em hỏi Dự án Này và Dự án Thịnh Vượng , nền mặt tiền Hoàng Hữu Nam , bác đánh giá cái nào ưu thế hơn ? A8 A9 Thịnh Vượng rao
82 trieu / m2.
Tui nói đơn giản thế này nhé.
Cái nào giá cao hơn dĩ nhiên nó chiếm ưu thế hơn.
Bởi vì không phải tự nhiên mà nó lại cao hơn.
Mà bác đã có khả năng mua mt dự ớn thịnh vượng thì tại sao lại không tìm cái chổ nào khu vực này có tiềm năng hơn nhỉ.

Hạng C
11/11/16
570
687
93
Tui bổ sung thêm:
Trong bán kính 1km còn có cái khu du lịch suối tiên đã hoạt động từ lâu rồi...
Bác nói làm em nhớ lại cái Khu du lịch Đầm Sen nó cũng ko làm cho giá bđs ở phường Hiệp Tân quận Tân Phú tăng lên nhiều. Vậy cái làm nó tăng lên là gì thì giờ em vẫn chưa hiểu nổi

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Theo tiêu đề: có nên đầu tư k các bác?
Bác xem quận 9 nơi xa nhất, vắng nhất, khỉ ho cò gáy có 1 cây cầu đang xây dựng mà giá 25-30tr/m2 rồi
khu này khu dân cư hiện hữu , cạnh xlhn là tuyến bắc nam , thêm 3 cái mốc quan trọng e nêu trên thì tiềm năng quanh khu này 1-2km đầu tư đều ok

• Like
Reactions: Honghot90
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Bác nói làm em nhớ lại cái Khu du lịch Đầm Sen nó cũng ko làm cho giá bđs ở phường Hiệp Tân quận Tân Phú tăng lên nhiều. Vậy cái làm nó tăng lên là gì thì giờ em vẫn chưa hiểu nổi
hạ tầng chỉ nhất thời
Dân cư là bền vững nhé bác
maf dân cư do đâu ? Cũng do hạ tầng : điện, đường ,trường ,trạm,.. Nhưng cũng hên xui :D

Gò té có gì bên đó mà em nghe xe ôm đồn giá ngang PMH :)

Hạng C
11/11/16
570
687
93
hạ tầng chỉ nhất thời
Dân cư là bền vững nhé bác
maf dân cư do đâu ? Cũng do hạ tầng : điện, đường ,trường ,trạm,.. Nhưng cũng hên xui :D

Gò té có gì bên đó mà em nghe xe ôm đồn giá ngang PMH :)
Gò Té đang rẻ hơn Tân Phú đó bác, giá Gò Té bây giờ 60tr/m mà tiền ích thì full option

• Like
Reactions: Mexi