Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Đầu năm tới bến xe hoạt động thì khu vực này sẽ ăn ké theo, đến khi ung bú hoạt động thì cả khu sẽ ăn ké theo thêm nữa. Còn cái mê chô thì tạm thời cứ quên mịe nó đi.
Háha

https://m.youtube.com/watch?v=pJs0v1UA67c
Cái mê trô chắc đợi mê ly. Giừo đợi BX vs Ung Bú thôi. Mê tro giờ hok biết nợ lên nhiêu rồi nữa.

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
- Nhà nước thì hối làm, mà Thuận Việt thì đuối sức, công trình vốn chuẩn bị sẵn hết mà không giải chi được, hiện Thuận việt đã tạm ứng quá phần khối lượng công viêc
Thuận Việt em thấy làm cái TTTM bên Phạm Văn Đồng cũng lẹ ấy. Cái Newcity Thủ Thiêm thay áo đi cũng đã bán hết rồi nì

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Ngày 23/11 có Hội nghị Phát triển khu đô thị phía đông thành phố đó. Chắc sẽ có thêm tiền đầu tư

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Khu này mua chung cư đầu tư được không mấy bác,thấy dưới này chung cư chưa được nhiều

Hạng B2
6/3/11
272
2.053
93
Thuận Việt em thấy làm cái TTTM bên Phạm Văn Đồng cũng lẹ ấy. Cái Newcity Thủ Thiêm thay áo đi cũng đã bán hết rồi nì
- Thì là chết do Newcity đó, tạm ứng của Ung Bứu xong mang đắp qua Newcity mà không trả tiền cho thầu phụ, giờ thầu phụ đình công hết mà TV cũng k đào ra xiền nữa

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
- Thì là chết do Newcity đó, tạm ứng của Ung Bứu xong mang đắp qua Newcity mà không trả tiền cho thầu phụ, giờ thầu phụ đình công hết mà TV cũng k đào ra xiền nữa
À còn cái tái định cư Thủ Thiêm phía sau, em thấy lâu lắm rồi mà ko 1 bóng người. Cái đó giờ làm gì nhỉ cũng 1 đóng tiền trong đấy

Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Chung cư ở bên dự án Topaz gì đó hả bác?
thấy cái gì ngay chỗ làng đại học,thấy sale cũng quảng cáo nhiều mà thấy tên CĐT lạ quá,đang tìm hiểu xem khu này mua chung cư có ổn không,sợ mua về tự ở luôn lắm,hehe

• Like
Hạng B1
24/6/18
70
51
20
Đầu năm tới bến xe hoạt động thì khu vực này sẽ ăn ké theo, đến khi ung bú hoạt động thì cả khu sẽ ăn ké theo thêm nữa. Còn cái mê chô thì tạm thời cứ quên mịe nó đi.
Háha

https://m.youtube.com/watch?v=pJs0v1UA67c
bác mở mang giùm em xem cái bến xe và cái ung bú hoạt động thì nó có lợi gì bác, nhà em mấy đời ở Bình Thạnh kế cái bến xe và cái ung bú, thấy khổ vãi ra may mà còn gần quận 1, bây h dời ra giáp ranh Bình Dương em thấy khổ vãi ra chứ ko thấy có tí tẹo gì là tiềm năng

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Xong rồi
Hochinh city Economic Forum
Ngày 23/11/2018
Tổ chức tại White Place - 194 Hoàng Văn Phụ
Chủ đề chính : Phát triển khu đông thành phố

• Like
Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
bác mở mang giùm em xem cái bến xe và cái ung bú hoạt động thì nó có lợi gì bác, nhà em mấy đời ở Bình Thạnh kế cái bến xe và cái ung bú, thấy khổ vãi ra may mà còn gần quận 1, bây h dời ra giáp ranh Bình Dương em thấy khổ vãi ra chứ ko thấy có tí tẹo gì là tiềm năng
Ăn đồ TQ càng nhiều nên vào Ung Bú sẽ càng nhiều, Cái Symbio này chủ yếu để kinh doanh các dịch vụ ăn theo Ung Bú và Bến xe. Chứ Bác nói về gần hay xa quận 1 ko quan trọng, quang trọng là tập trung đông khách sử dụng các dịch vụ kinh doanh gần đó thôi. Giừo xung quanh cái Ung Bú quận 9 này Bác xem thử có bao nhiêu lô để kinh doanh đâu, nên tiềm năng sẽ rất ok. Note: .....

Tập Lái
17/11/18
35
32
18
34
Ngày 23/11 có Hội nghị Phát triển khu đô thị phía đông thành phố đó. Chắc sẽ có thêm tiền đầu tư
Mình có đi hội nghị này, ông Nhân chém với tụi Tây về hướng phát triển của Sài gòn và muốn thu hút vốn của nó để xây thành phố thông minh, và đang làm thủ tục vay vốn tiếp theo của NHật để ông NHân trình lên Bộ chính trị quyết, kì họp quốc hội năm sau sẽ duyệt, thành số sắp giải ngân để tiếp tục làm tiếp Metro trong lúc chờ Quốc Hội duyệt,và thành phố đã chi hơn 300 tỷ giải phóng mặt bằng tuyến Metro số 2 Bến Thành - Tham lương