Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
Golf Park là khu compoud khép kín không kinh doanh gì được, chỉ có chức năng là ở và nghỉ dưỡng. Còn dự án bên này thì Bác lại được tự do kinh doanh thương mại với 1 lượng lớn khách hàng cố định khi Bệnh Viện kế bên đưa vào hoạt động, chưa kể tiềm năng tăng giá sẽ rất cao. Mong bác xem xét lại để đưa ra quyết định hợp lý.

Mình mua 2 căn Lakeview City là khu mở, buôn bán thoải mái. Lên đây hỏi tại sao giá m2 bằng có 80% giá Palm city là khu compound kế bên.

Mấy anh Palm city chửi mình té tát, bảo là giá khu compound thì phải hơn khu mở 20%. Đó là quy luật. Bây giờ bên đây anh nói khu mở có giá hơn khu compound, mình nghe rối cả óc. Nói chung mình tin người lắm. Các anh nói sao thì nghe vậy.
Có điều vụ buôn bán kế bên BV phải xem lại. Ngay kế bên BV Nhi đồng 3, đất bán cũng rẻ mạt ra, bằng cỡ 30% bên này
Đó là chưa hề nói gì về cái nghĩa trang liệt sĩ chình ình trước mặt

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Honghot90
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Mình mua 2 căn Lakeview City là khu mở, buôn bán thoải mái. Lên đây hỏi tại sao giá m2 bằng có 80% giá Palm city là khu compound kế bên.

Mấy anh Palm city chửi mình té tát, bảo là giá khu compound thì phải hơn khu mở 20%. Đó là quy luật. Bây giờ bên đây anh nói khu mở có giá hơn khu compound, mình nghe rối cả óc. Nói chung mình tin người lắm. Các anh nói sao thì nghe vậy.
Có điều vụ buôn bán kế bên BV phải xem lại. Ngay kế bên BV Nhi đồng 3, đất bán cũng rẻ mạt ra, bằng cỡ 30% bên này
Lết viu mà buôn bán thoải mái cơ àh...
Có mà bán cho ma...
mở ra rồi ngồi đó đuổi ruồi chơi chứ mua với bán cái gì nổi mà mua với bán !!!

Golf park ngay trước mặt nó bên kia đường cũng mồ mã đầy ra đó !!!

Hahaha.,,,

• Like
Reactions: Honghot90
Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
Lết viu mà buôn bán thoải mái cơ àh...
Có mà bán cho ma...
mở ra rồi ngồi đó đuổi ruồi chơi chứ mua với bán cái gì nổi mà mua với bán !!!

Golf park ngay trước mặt nó bên kia đường cũng mồ mã đầy ra đó !!!

Hahaha.,,,

Ôi, con ngựa cái lại ngứa bờm, hôi vú rồi kìa bà con ơi. Thề độc 2, 3 lần không nói tới mình rồi mà vẫn phải cố bu vào như cứt ấy ;)

• Like
Reactions: chinhlinhkien.com
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Ôi, con ngựa cái lại ngứa bờm, hôi vú rồi kìa bà con ơi. Thề độc 2, 3 lần không nói tới mình rồi mà vẫn phải cố bu vào như cứt ấy ;)
Này gay cháu á kia.
Lần trước có người bảo gia cát lòi sình là gay châu á mà tui éo tin. Tui còn bịnh vực bảo là không phải..
Giờ thấy rỏ phong cách hành văn bá dô như nhau thôi.
Lo mà về bơm cái... mùi bãi rác đa phuóc đi nhé gay châu á kia.
Há há há...

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
???
Cưng cứ nhận là đàn ông không dái thì anh đây còn hiểu là cưng mến anh. Chứ còn cứ bu bám, lảm nhảm; như mấy con mèo cái động đực. Anh đây không hiểu cưng nói cái véo gì cả nhé?
Non sông dể đổi bản tính khó dời...
Cho dù gay châu á có đổi nick đi nữa cũng chỉ có cái tật đó thôi ...

Muón người ta khômg nhận ra thì phải thay đổi cách hành văn nhé.
Chứ đổi nick mà cũng cái tật lớn hơn cái tuôit thế thì gọi là :Lạy ông cpn ở bụi này.
Nhé gay châu á.

Mà cái trình ....còi của gay châu á thì éo mà có khả năng thay đổi được đâu.
Nhé. Nhé. Nhé gay châu á !!!

Kakaka......

Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
Non sông dể đổi bản tính khó dời...
Cho dù gay châu á có đổi nick đi nữa cũng chỉ có cái tật đó thôi ...

Muón người ta khômg nhận ra thì phải thay đổi cách hành văn nhé.
Chứ đổi nick mà cũng cái tật lớn hơn cái tuôit thế thì gọi là :Lạy ông cpn ở bụi này.
Nhé gay châu á.

Mà cái trình ....còi của gay châu á thì éo mà có khả năng thay đổi được đâu.
Nhé. Nhé. Nhé gay châu á !!!

Kakaka......

Thôi đi kiếm trai cho nó đỡ rảnh đi cưng. Cưng lảm nhảm gì, trình ai thì anh không rõ. Nhưng trình la liếm, bu bám, động đực của cưng thì từ ngày anh lên diễn đàng, anh thấy rất rõ rồi. Cứ như thể loại đứng đường không có gì để làm. Phải cố gây với người này người nọ để đỡ cô đơn há há

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn

Bác xem kỹ lại vấn đề này nhé. Bv nhi đồng 3 nằm ở Bình Chánh chủ yếu phục vụ cho nhu cầu của người dân 6 tỉnh miền tây, Đa số dân các quận huyện ở thành phố họ đều đến khám chữa bệnh tại Nhi đồng 1 và 2.
Còn BV Ung Bú 2 nó nằm ngay cửa ngõ từ miền Đông vào, đặt biệt BX miền Đông mới là nơi tập hợp của tấc cả các đoàn xe từ Bắc, Trung, Tây Nguyên và các tỉnh miền đông nên lưu lượng khách thì Bác chắc cũng sẽ rất đông.
Đặt biệt ở Việt Nam mình càng ngày Bệnh Ung thư càng phổ biến nên... Khu vực xung quanh BV Ung Bú 2 với BX miền Đông mới kinh doanh thế nào thì bác đã hiểu rồi đó.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Thôi đi kiếm trai cho nó đỡ rảnh đi cưng. Cưng lảm nhảm gì, trình ai thì anh không rõ. Nhưng trình la liếm, bu bám, động đực của cưng thì từ ngày anh lên diễn đàng, anh thấy rất rõ rồi. Cứ như thể loại đứng đường không có gì để làm. Phải cố gây với người này người nọ để đỡ cô đơn há há
GAY CHÂU Á kia.

Tui là nể chủ thớt thôi đấy nhé!
chứ GAY CHÂU Á chả là cái đinh rỉ gì trong con mắt của tui đâu nhé.
Chưa tỡn àh GAY CHÂU Á kia...
Kakaka.....

• Like
Reactions: Máy Cày
Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
Bác xem kỹ lại vấn đề này nhé. Bv nhi đồng 3 nằm ở Bình Chánh chủ yếu phục vụ cho nhu cầu của người dân 6 tỉnh miền tây, Đa số dân các quận huyện ở thành phố họ đều đến khám chữa bệnh tại Nhi đồng 1 và 2.
Còn BV Ung Bú 2 nó nằm ngay cửa ngõ từ miền Đông vào, đặt biệt BX miền Đông mới là nơi tập hợp của tấc cả các đoàn xe từ Bắc, Trung, Tây Nguyên và các tỉnh miền đông nên lưu lượng khách thì Bác chắc cũng sẽ rất đông.
Đặt biệt ở Việt Nam mình càng ngày Bệnh Ung thư càng phổ biến nên... Khu vực xung quanh BV Ung Bú 2 với BX miền Đông mới kinh doanh thế nào thì bác đã hiểu rồi đó.

Tiềm năng thì chỗ nào cũng có tiềm năng. Vấn đề là tiềm năng ở giá nào. Hiện giờ đối diện BV Nhi Đồng 3, 15-20 triệu/m2 cũng có. Theo mình thấy thì giá tròm trèm 6 tỷ 1 căn thì đã là giá của 2, 3 năm tới rồi.
Nên nhớ là căn rẻ nhất của Lakeview hiện giờ cũng chỉ có 8.5 tỷ. Chỉ cần 1 đợt phá giá tiền đồng (rất có thể sẽ xảy ra) là biết lửa thử vàng ngay