Hạng B2
6/3/11
272
2.053
93
CDT đã thống nhất mẫu nhà chưa bác. Khi nào giao nền và sổ...
- Hiện nay hình như đang còn chưa xong pháp lý ở SXD bác ơi, nếu đã xong thì xây âm ầm rồi, vì đã rất nhiều người yc xây mà chủ đầu tư chưa dám hứa

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
- Hiện nay hình như đang còn chưa xong pháp lý ở SXD bác ơi, nếu đã xong thì xây âm ầm rồi, vì đã rất nhiều người yc xây mà chủ đầu tư chưa dám hứa
Đường D400 này tui thấy đa số nhà cửa xây tạm bợ nhếch nhác... có cái khách sạn kế bên cổng vào symbio xây hoành tá tràng hơn năm trời rồi mà vẫn chưa xong. Hy vọng CĐT giao nền cho khách xây lên ở kết hợp với làm ăn thì khu này sẽ thay đổi bộ mặt...

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Đường D400 này tui thấy đa số nhà cửa xây tạm bợ nhếch nhác... có cái khách sạn kế bên cổng vào symbio xây hoành tá tràng hơn năm trời rồi mà vẫn chưa xong. Hy vọng CĐT giao nền cho khách xây lên ở kết hợp với làm ăn thì khu này sẽ thay đổi bộ mặt...
Đồng ý với bác ahehe

Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
Chưa xác định tiền sử dụng đất bác, chắc phải sang năm may ra.
mình nghĩ dính đất công trong này, 1 phần rât bé nào đó nhưng vướng cơ chế luật đất đai nên chờ đứng hình vậy.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đồng ý với bác ahehe
Àh. Mấy nay bến xe ban đêm thắp đèn sáng rực cả một khu nhìn lung linh lắm. Cứ đợi đến gần cuối năm ung bú và bến xe hoạt động thì sẽ thay đổi ... Tui lại thích cả hai cung hoạt động một lúc luôn cho niềm vui nó nhân đôi. Hehe...