Hạng B2
6/9/10
286
158
43
Vincity hoãn rồi. Giờ bà con có đổ xô qua bến xe miền đông và bệnh viện ung bứu sắp hoàn thành không các bác?

Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Tui không biết bên symbio thế nào còn riêng HHN trong 1km trở lui phạm vi ung bú, bến xe lâu nay vẫn hot... vẫn lên giá đều đều. Chỉ là do cái dt quá khủng mà chiều dài quá sâu.,,( trung bình chiều dài ba mươi mấy m lận ) nên khó có giao dịch... còn những dt tầm 100m2 trở lui thì lại hót hòn họt đó bác...
bác cho em hỏi khu đường số 1 và nhánh của đường số 1 giá khoãng bao nhiêu rồi ah
lâu rồi em chưa cập nhật

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tui không biết bên symbio thế nào còn riêng HHN trong 1km trở lui phạm vi ung bú, bến xe lâu nay vẫn hot... vẫn lên giá đều đều. Chỉ là do cái dt quá khủng mà chiều dài quá sâu.,,( trung bình chiều dài ba mươi mấy m lận ) nên khó có giao dịch... còn những dt tầm 100m2 trở lui thì lại hót hòn họt đó bác...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
bác cho em hỏi khu đường số 1 và nhánh của đường số 1 giá khoãng bao nhiêu rồi ah
lâu rồi em chưa cập nhật
Lúc này tui ko cập nhật giá cả ... nữa bác ơi...
Mấy tháng nay hoàng hữu nam đứng giá... đường số 1 tuy vị trí gần ung bú, bến xe hơn những đường nhánh khác của hoàng hữu nam nhưng tui ko đánh giá cao con đường này do nó bị cụt...

Mọi đường nhánh hoàng hữu nam phía bên đó, bên trái từ hướng ung bú, bến xe vào đều bi cụt hết do phía sau nó là sân gôn nên so ra khả năng lên giá vẫn thua xa mé đối diện!

Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Manh động gì đâu bác. Qua năm cứ mài dao chờ sẳn gặp kèo nào ngon là hạ đao thôi.
Nói cho vui vậy thôi chứ tui đã quyết định không việc gì mà phải vội vàng hết. Đến 2020 mới đẹp...khi đã hoàn chỉnh...
đầu tư mà được như bác thì rất oke,ăn thua nhau là cái đầu nóng hay lạnh thôi bác nhỉ,việc gì phải vội vàng theo thiên hạ :D

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Hiện tại phải không bác? Vincity hoãn cũng mới mà. Chờ thêm vài tuần mới thấy rõ sự dịch chuyển nếu có.
Dạ hiện tại khu này e thấy mặt hồ ko gợn chút sóng.
E cứ giữ đó thôi... Đường lùi của e là xây nhà cho thuê hoặc bán cà phê xịn/cơm rau luộc (cho đỡ ung thư) :D

• Like
Reactions: Rin Nagato
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
lâu rồi em chưa cập nhật
Àh. Đường số 1 có cái dự ớn bên đường lâu rồi, ( chắc cũng tầm 2 năm trời ) bán sạch... sang tay qua lại... mà đến giờ vẫn ko ra sổ đc! Chủ đầu toi thì ... lầy luôn, khách hàng khóc ròng!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Dạ hiện tại khu này e thấy mặt hồ ko gợn chút sóng.
E cứ giữ đó thôi... Đường lùi của e là xây nhà cho thuê hoặc bán cà phê xịn/cơm rau luộc (cho đỡ ung thư) :D
cho em đăng kí combo cơm + cà phê 20k nha bác :D

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
22/2/19
5
3
0
Tphcm
Àh. Đường số 1 có cái dự ớn bên đường lâu rồi, ( chắc cũng tầm 2 năm trời ) bán sạch... sang tay qua lại... mà đến giờ vẫn ko ra sổ đc! Chủ đầu toi thì ... lầy luôn, khách hàng khóc ròng!!!!!!
Bác Phèo thấy khu trục Cầu Xây cho tầm nhìn 3 năm tới ok ko ạ, em định đi lựa hàng ở trục này vào quý 3/2020, khi giang hồ đã ngấm đòn

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác Phèo thấy khu trục Cầu Xây cho tầm nhìn 3 năm tới ok ko ạ, em định đi lựa hàng ở trục này vào quý 3/2020, khi giang hồ đã ngấm đòn
Trong những đường nhánh hoàng hữu nam thì đường 154 là chiếm ưu thế hơn hết vì nó kết nối với xa lộ hà nội và nó nằm khúc mé ngoài gần ung bú, bến xe hơn nên mức độ phát triển và ăn theo sẽ cao hơn.
Kế đó là đường cầu xây xép vị trí thứ 2 vì nó nối với nam cao thông ta xa lô hà nội,
Cầu xây có ưu điểm là dân cư đông và sát khu CNC nhưng vẫn thua đường 154 do cái vị trí của nó nằm hơi xa hơn đường 154 và con đường nam cao thì quanh co và hơi bị.., nhỏ
Càu xây thì chỉ có càu xây 1 là ok thôi vì trục này nó thông từ hoàng hữu nam đến nam cao ra xa lộ hà nội
Còn cầu xây 2 thì chỉ là đường nhánh của cầu xây 1. Cầu xây 2 chỉ ngon khi đường VĐ3 làm thôi bác, vì ngay cầu xây 2 có nối trực tiếp VĐ3, mà chuyện VĐ3 nó nằm cái thì tương lai, ró biết khi mô mới làm..,

Túm lại tui đánh giá cao cầu xáy, mà thiên hạ fdax đón mua trước hểt rồi bác ới... khu vực hoàng hữu nam, cấu xáy lại có điểm giống nhau là mặt tiền dt lớn quá, cũng đều rất hiém có dt 100m2 trở lui... đó là nhược điểm của cả khu vực này vì dt lớn quá thì lại ít có giao dịch...

• Like
Reactions: Popen and wanatasay