Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Không có tin tốt từ tuyến metro thì ôm hơi bị lâu đấy cụ ạ. Mặt tiền Bùi Tư Toàn, gần Bến Xe miền Tây, gần chợ, bệnh viện, siêu thị mà còn chưa có cái giá đó. Cụ trông vào cái bệnh viện, bến xe để ra hàng là cụ bị mấy anh chí ngu xuẩn trên này nó thuốc rồi. Giá cả nó cứ như thế này mà tính:
Metro +20 triệu
Bến Xe +10 triệu
Bệnh viện +5 triệu
Siêu thị +5 triệu
Nghĩa trang --10 triệu
Hahaa bác kệ tụi em đi! Tụi em đâu dư tiền đi đầu tư lung tung không suy nghĩ! Mấy tỷ bạc chứ có phải 1-200 triệu đâu ạ!

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Không có tin tốt từ tuyến metro thì ôm hơi bị lâu đấy cụ ạ. Mặt tiền Bùi Tư Toàn, gần Bến Xe miền Tây, gần chợ, bệnh viện, siêu thị mà còn chưa có cái giá đó. Cụ trông vào cái bệnh viện, bến xe để ra hàng là cụ bị mấy anh chí ngu xuẩn trên này nó thuốc rồi. Giá cả nó cứ như thế này mà tính:
Metro +20 triệu
Bến Xe +10 triệu
Bệnh viện +5 triệu
Siêu thị +5 triệu
Nghĩa trang --10 triệu
Hahaa bác kệ tụi em đi! Tụi em đâu dư tiền đi đầu tư lung tung không suy nghĩ! Mấy tỷ bạc chứ có phải 1-200 triệu đâu ạ!

Hạng B2
6/3/11
272
2.050
93
Em vừa có cơ hội xem bộ hồ sơ pháp lý của Dự án này.
Hôm trước bác nào bảo chưa có chấp thuận chủ đầu tư thì theo hs em đọc đã có chấp thuận chủ đầu tư cho Đông SG ngày 26/6/2018, đã có duyệt quy hoạch 1/500 ngày 10/11/2018, đã phê duyệt điều chỉnh chủ trương đầu tư hồi tháng 7 năm 2019 nhé.
- cái đó là công nhận chut đầu tư, bưỡc tiếp theo là lên SXD làm chấp thuận đầu tư, xong bước chấp thuận này mới qua STN tách thửa ra sổ được

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác ấy lúc trước phán khu này với khu vin cũng một hướng với nhao là biét trình chém của bác ấy thế lào rồi. Haha...
khu này ngoài xa lộ hà nội. Khu vin nằm trong tít cách xa 7km mà phán như đúng rồi là quá hiểu !!!

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
8/9/14
5
11
3
45
Bác ấy lúc trước phán khu này với khu vin cũng một hướng với nhao là biét trình chém của bác ấy thế lào rồi. Haha...
khu này ngoài xa lộ hà nội. Khu vin nằm trong tít cách xa 7km mà phán như đúng rồi là quá hiểu !!!
Bác Phèo cho mình hỏi khu Thảo Nguyên Sài Gòn, cạnh sân Golf giờ giá cả thế nào Bác nhỉ? Tks Bác

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác Phèo cho mình hỏi khu Thảo Nguyên Sài Gòn, cạnh sân Golf giờ giá cả thế nào Bác nhỉ? Tks Bác
Bác mua ở hay đầu tư.
Tui không để ý đến cái khu này. Nếu bác mua ở thì tui không dám bàn đến còn như mua đầu tư thì quên nó đi bác ạh. Vì khu này lên rất chậm mà lại rất khó bán...

Tập Lái
8/9/14
5
11
3
45
Bác mua ở hay đầu tư.
Tui không để ý đến cái khu này. Nếu bác mua ở thì tui không dám bàn đến còn như mua đầu tư thì quên nó đi bác ạh. Vì khu này lên rất chậm mà lại rất khó bán...
Mình định bán Villa trong đó về mua gần Trung Tâm hơn thôi Bác .. Bác nói khó giờ chắc mình để đó cuối tuần về chơi hjhj. Tks Bác

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Ôi, các bác khổ thiệt! Tết đến nơi rồi cứ lo mấy tỷ!
Mình sướng, chẳng có gì phải lo vì mấy năm nay không mua được miếng cắm dùi

An tâm đi
Chỉ là tăng nhiều hay tăng ít thôi!