Hạng B2
1/4/13
241
289
83
Tui cầm cái đt. Khi nào rảnh thì online, khi nào bận thì thoát, rồi lại vào, vào rồi lại ra, ra rồi lại vào, vào ra, ra vào... đêm 7 ngày 3 vô ra chưa tính.
kakaka...
Cụ lớn tuổi rồi mà đêm 7 ngày 3, vào ra không kể luôn hả cụ. Cụ thật là khỏe
Há há há....

• Like
Reactions: Tony.bui and thuto1
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Tui phát hiện ra mình ghiền ô ét...
Giờ tui muốn cai đây. Tui nhắm là chỉ có cách bị ban nick thì may ra tui mới cai được.
Có ai chém với tui không... chém làm sao mà tui bị toi mịe cái nick là tui sẽ không thèm vô đây nữa. Tui hứa !!!
Ha ha.......
Thôi già rồi bác, Chém mạnh quá cũng mệt. Cứ lâu lâu lên chém gió nhắng nhít cho vui. Hậu sinh giờ cũng khả úy lắm, mình còn học hỏi lại nữa bác. Nhiều lúc bị vợ hành còn lên tìm niềm vui chứ.

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Tui phát hiện ra mình ghiền ô ét...
Giờ tui muốn cai đây. Tui nhắm là chỉ có cách bị ban nick thì may ra tui mới cai được.
Có ai chém với tui không... chém làm sao mà tui bị toi mịe cái nick là tui sẽ không thèm vô đây nữa. Tui hứa !!!
Ha ha.......
e có thời gian ghiền tử vi.. lê la mấy diễn đàn tử vi ko sót cái nào... dính chưởng 4 năm (ọp lai các kiểu). may đầu năm nay mới cai được haha

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
e có thời gian ghiền tử vi.. lê la mấy diễn đàn tử vi ko sót cái nào... dính chưởng 4 năm (ọp lai các kiểu). may đầu năm nay mới cai được haha
Lúc xưa tui có nghiên cứu về khoa chỉ tay... sau lày có in trẹt nét tui cũng có mò vô tìm hiểu tử vi thử mà sao tui lại không cí hứng thú gì hết nên bỏ qua...
Mợ có tin số đt hợp mệnh không. Tui cũng chơi sim số ... mà sau này tui mua một cái sim thường thôi. Trước khi mua tui thử tìm hiểu trên net... tui điền nhày tháng năm sinh + số dt vào thì thấy quá hợp nên tui mua. Có thể do trùng hợp .., từ ngày tui xài cái sim này tui để ý tui thấy mình gặp may mắn, thuận lợi, suông sẽ...
ha ha.....

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Lúc xưa tui có nghiên cứu về khoa chỉ tay... sau lày có in trẹt nét tui cũng có mò vô tìm hiểu tử vi thử mà sao tui lại không cí hứng thú gì hết nên bỏ qua...
Mợ có tin số đt hợp mệnh không. Tui cũng chơi sim số ... mà sau này tui mua một cái sim thường thôi. Trước khi mua tui thử tìm hiểu trên net... tui điền nhày tháng năm sinh + số dt vào thì thấy quá hợp nên tui mua. Có thể do trùng hợp .., từ ngày tui xài cái sim này tui để ý tui thấy mình gặp may mắn, thuận lợi, suông sẽ...
ha ha.....
có chứ bác. số Phone, số Passport e đều coi thầy trước và chọn hết á... hồi mới tham gia tử vi lê la đi hỏi số cao nhân khắp lượt không gian mạng haha

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Àh. Bữa có bác HUỲNH gì mua lê văn việt khúc ngã 3 mỹ thành đó nhỉ... chả nhớ nick của bác ấy.
Khu vực ngã 3 mỹ thành lê văn việt cũng đang hot đó kìa...